Close

Results 1 to 3 of 3
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Nyaluhala

Thread: TAARIFA KUTOKA IKULU KUHUSU HALI YA Z'BAR

  1. #1
    Super Moderator Masalu's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    1,095
    Rep Power
    10
    Likes Received
    76
    Likes Given
    41

    TAARIFA KUTOKA IKULU KUHUSU HALI YA Z'BAR


  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    7
    Likes Received
    144
    Likes Given
    164

    Re: TAARIFA KUTOKA IKULU KUHUSU HALI YA Z'BAR

    KIBURI CHA MADARAKA.Rais Dr.J.P.J. Magufuli haishi kisiwani kwamba hajui kinachoendelea Zanzibar.

    Kiburi hiki hakina tofauti na kile cha mchakato wa Katiba.Ubabe,jeuri,dharau na kila aina ya kejeri uliyofanywa na watu hawa hawa umezaa mabilioni ya hasara kwa Taifa.

    Rais Magufuli achaguwe,AMA AACHANE NA CCM ILI AAMBATANE YA SERIKALI YAKE KWA MANUFAA YA TAIFA LA TANZANIA au AACHANE NA SERIKALI ILI AAMBATANE NA CCM kwa MANUFAA YA CCM YAKE.

    Kupanga ni Kuchagua.

    - - - Updated - - -

    A CCM that remains in power with the aid of the gun is of no use to anyone, especially Zanzibar. By Fatma A.Karume
    Mimibaba likes this.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    6
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: TAARIFA KUTOKA IKULU KUHUSU HALI YA Z'BAR

    JPM usilee upuuzi kama huo hao ni wabakaji wa kidemocrasia jecha hana mamlaka ya kufuta matokeo ya uchaguzi

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •