Close

Results 1 to 8 of 8
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    7
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    Kwenye uteuzi wa Makatibu wakuu jana kuna Wizara zina makatibu wakuu zaidi ya mmoja. Hii imekaaje? Kwa uzoefu wangu sijawahi kuona wala kusikia teuzi kama hizi. Kwa kawaida Katibu Mkuu wa Wizara ni mtendaji mkuu au accounting Officer wa hiyo wizara.

    Rais pamoja na kupunguza idadi ya Mawaziri, teuzi za makatibu Wakuu kibao zinaonyesha ni jinsi gani serikiali yake ilivyo kubwa kama kawaida!!!

    Hizi ni baadi ya Wizara zenye Makatibu zaidi ya mmoja!!

    Ofisi ya Waziri Mkuu (Bunge, Sera, Kazi, Vijana, Ajira na Walemavu)
    Erick Shitindi (Katibu Mkuu Kazi na Ajira)
    Mussa Uledi (Katibu Mkuu Bunge)
    Dkt. Hamis Mwinyimvua (Katibu Mkuu - Sera)

    Wizara ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi
    Dkt. Frolence Turuka (Katibu Mkuu - Kilimo)
    Dkt. Mashingo (Katibu Mkuu Mifugo)
    Dkt. Budeba (Katibu Mkuu - Uvuvi)

    Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano
    Mhandisi Joseph. Nyamuhanga (Katibu Mkuu - Ujenzi)
    Dkt. Leonard M. Chamuliho (Katibu Mkuu - Uchukuzi)
    Profesa Faustine R. Kamuzora (Katibu Mkuu - Mawasiliano)
    Mary Sassabo (Naibu Katibu Mkuu Mawasiliano)

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    5
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    huu ni ufujaji wa hela za wananchi sasa wizara moja mnaweka makatibu wakuu wa 3 wa nini wote wao sasa ulijifanya unapunguza wizara kumbe unaajendaa zakoo

  3. #3
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    8
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    Huyu hana tofauti na mzee wa tezi dume.

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    7
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    Sababu ya msingi ya wizara mmoja kuweka makatibu wakuu watatu bado sijaiona

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,867
    Rep Power
    8
    Likes Received
    76
    Likes Given
    130

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    Quote Originally Posted by Aggrey Lugano View Post
    huu ni ufujaji wa hela za wananchi sasa wizara moja mnaweka makatibu wakuu wa 3 wa nini wote wao sasa ulijifanya unapunguza wizara kumbe unaajendaa zakoo
    Kani unajua hizo ofisi zina wafanyakazi wangapi na wanafanya kazi gani?

  6. #6
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    5
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    aaaa jamani kazi ya kutumbvua majipu mchezo lazima kuwe na anaye Tumbua, Waku kamua kipeke na Wamwisho kuweka dawa
    shida za watanzania nina zijua

  7. #7
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    8
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    Quote Originally Posted by Nambalapala View Post
    Kani unajua hizo ofisi zina wafanyakazi wangapi na wanafanya kazi gani?
    Wewe unayejua tuambie.

  8. #8
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    8
    Likes Received
    144
    Likes Given
    164

    Re: Makatibu Wakuu Watatu kwenye Wizara Moja ...... Hii imekaaje!!!?

    Quote Originally Posted by Francis Pungumwai View Post
    Kwenye uteuzi wa Makatibu wakuu jana kuna Wizara zina makatibu wakuu zaidi ya mmoja. Hii imekaaje? Kwa uzoefu wangu sijawahi kuona wala kusikia teuzi kama hizi. Kwa kawaida Katibu Mkuu wa Wizara ni mtendaji mkuu au accounting Officer wa hiyo wizara.

    Rais pamoja na kupunguza idadi ya Mawaziri, teuzi za makatibu Wakuu kibao zinaonyesha ni jinsi gani serikiali yake ilivyo kubwa kama kawaida!!!

    Hizi ni baadi ya Wizara zenye Makatibu zaidi ya mmoja!!

    Ofisi ya Waziri Mkuu (Bunge, Sera, Kazi, Vijana, Ajira na Walemavu)
    Erick Shitindi (Katibu Mkuu Kazi na Ajira)
    Mussa Uledi (Katibu Mkuu Bunge)
    Dkt. Hamis Mwinyimvua (Katibu Mkuu - Sera)

    Wizara ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi
    Dkt. Frolence Turuka (Katibu Mkuu - Kilimo)
    Dkt. Mashingo (Katibu Mkuu Mifugo)
    Dkt. Budeba (Katibu Mkuu - Uvuvi)

    Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano
    Mhandisi Joseph. Nyamuhanga (Katibu Mkuu - Ujenzi)
    Dkt. Leonard M. Chamuliho (Katibu Mkuu - Uchukuzi)
    Profesa Faustine R. Kamuzora (Katibu Mkuu - Mawasiliano)
    Mary Sassabo (Naibu Katibu Mkuu Mawasiliano)

    Alichokifanya Magufuli ni kwamba kawaondoa mawaziri tu lakini makatibu wapo.Kwa hiyo wizara HAZIJAPUNGUA saaana.

    Kwa haraka haraka hapo kuna wizara 10,yaani 7 zimejificha.KWA HIYO zile wiraza 19 zilizo wazi ambazo Magufuli alizitangaza na 7 zilizojificha.Jumla kuna wizara 26.

    Nawasilisha

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •