Close

Results 1 to 8 of 8
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Aggrey Lugano

Thread: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    7
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    Rekodi nyingine ya kuvutia........Geti namba 5 Bandari ya Dar es salaam linaongoza kwa kupoteza mabilioni mengi zaidi ya pesa kulinganisha na mageti mengine yote duniani. Kwanini tusilifanye kama kivutio cha watalii...Utalii sio Kilimanjaro na serengeti peke yake......

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    5
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    hilo geti 5 hilo balaa sana lichukuliwe hatua
    Siasa Safi likes this.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    7
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    Ni moja kati ya mageti maarufu duniani................. kweli tanzania shamba la bibi

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Nov 2015
    Posts
    153
    Rep Power
    5
    Likes Received
    3
    Likes Given
    13

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    Quote Originally Posted by Francis Pungumwai View Post
    Rekodi nyingine ya kuvutia........Geti namba 5 Bandari ya Dar es salaam linaongoza kwa kupoteza mabilioni mengi zaidi ya pesa kulinganisha na mageti mengine yote duniani. Kwanini tusilifanye kama kivutio cha watalii...Utalii sio Kilimanjaro na serengeti peke yake......
    Kwa upeo wangu mdogo, kwenye mchezo wa mpira, Namba 5 ndiye beki wa mwisho kabla ya kukutana na Kipa, kama namba 5 anapitwa kirahisi basi timu hiyo inakuwa kama kichwa cha mwendawazimu.
    Kuhusu rekodi ya dunia, hata mimi nakubali, ni ajabu sana kupitisha mizigo kiholela. Ni afadhali tungempa hilo geti Rais Kagame atuingizie pesa yetu, kuliko hao "mchwa wenye ukubwa wa nguruwe".
    Hivi kama katika kipindi cha miezi sita kuna mabilioni yamepotea, hili katika miaka 10, ni shilingi ngapi? Wanaohusika wafilisiwe kabisa.
    Nawasilisha.

  5. #5
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    8
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    Mimi nalia na mzee wa tezi dume tu.

  6. #6
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    5
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    yote haya JK aliyafumbia macho sasa hivi ndio limekuwa tatizo JK aliwalea sana mafisadi

  7. #7
    Senior Member Mchwa's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    161
    Rep Power
    6
    Likes Received
    3
    Likes Given
    8

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    wacha kiama chao kitafikia mwisho awamu hii na masu ndio amekuja kwa nguvu mpya
    "LOWASA NI FISADI HATUWEZI KUKUPA IKULU"

  8. #8
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    221
    Rep Power
    5
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    Re: MAKONTENA MOVIE EPISODE 3 KEEP WATCHING UJINGA UJINGA TU

    watajuta walizoea vya bure sasa vinawatokea puaniii

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •