Close

Results 1 to 3 of 3
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    5
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Ushahidi dhidi ya Kubenea kuanza kutolewa Jan 20

    Mashahidi sita wa upande wa mashtaka katika kesi inayomkabili Mbunge wa Ubungo (Chadema), Saed Kubenea (44), wataanza kutoa ushahidi wao Januari 20 na 21, 2016 katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu.

    Kubenea anakabiliwa na kesi ya kumtolea lugha chafu Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, Paul Makonda Desemba 14 eneo la Mabibo External walikokwenda kutatua mgogoro wa wafanyakazi wa Kiwanda cha Tooku Garments Co. Ltd.

    Hakimu mkazi mkuu wa mahakama hiyo, Thomas Simba jana aliyasema hayo baada ya wakili wa Serikali mwandamizi, Kishenyi Mutalemwa kumsomea maelezo ya kesi hiyo mshtakiwa huyo ambayo baadhi aliyakana.

    Akisomewa maelezo hayo na wakili Mutalemwa, mshtakiwa huyo alikiri kuwa ni mbunge wa Ubungo na mlalamikaji katika kesi hiyo ni Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni, Makonda na Desemba 14,2015 alifika katika Kiwanda hicho kulikokuwa na mgomo wa wafanyakazi.

    Hata hivyo, alipoelezwa kuwa anashtaka kwa kosa la kutoa lugha ya chafu, mshtakiwa huyo alikana kutenda kosa hilo.

    Wakili huyo alidai siku hiyo, mshtakiwa huyo alimtolea lugha chafu Makonda kuwa ni kibaka, mpumbavu, mjinga na cheo chake ni cha kupewa.

    Alidai kuwa kitendo hicho kingeweza kusababisha uvunjifu wa amani na utulivu

  2. #2
    Senior Member mahakama ya kadhi's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    993
    Rep Power
    6
    Likes Received
    31
    Likes Given
    31

    Re: Ushahidi dhidi ya Kubenea kuanza kutolewa Jan 20

    Kubea anatakiwa afungwe maana hana akili tumecheka na ujinga wake.

  3. #3
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    8
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: Ushahidi dhidi ya Kubenea kuanza kutolewa Jan 20

    mahakama ya kadhi mbona unapaparika sana hata ku-proof read post zako unashindwa ili mradi tu utukane. Kwa hiyo wewe ndiye hakimu

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •