Close

Results 1 to 4 of 4
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    5
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    CUF yawataka Wazanzibari kuwapuuza CCM

    Chama cha Wananachi (CUF) , kimewataka Wazanzibari kusubiri taarifa rasmi itakayotolewa na viongozi wanaoshiriki mazungumzo ya kutafutia ufumbuzi wa mgogoro wa Zanzibar badala ya kusikiliza kauli zinazotolewa na upande mmoja.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana, Kaimu Mkurugenzi wa Habari na Mawasiliano kwa Umma wa CUF, Ismail Jussa alisema kauli rasmi itatolewa baada ya kumalizika kwa vikao vya wakuu hao na uamuzi wake kutangazwa. Aliwataka Wazanzibari kuvuta subira na kumpa nafasi Rais John Magufuli ambaye anaendelea na juhudi katika ngazi za juu kabisa za kuhimiza kupatikana ufumbuzi wa haraka wa mgogoro huo.

    Kauli ya CUF imefuatia taarifa iliyotolewa na CCM siku nne zilizopita baada ya kumalizika kwa kikao cha Kamati Maalumu ya chama hicho iliyowataka wanachama wao kujitayarisha na uchaguzi wa marejeo.

    “Wazanzibari wapuuze taarifa ya Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Zanzibar, kwani haina lolote jipya zaidi ya kutaka kufunika kombe,” alisema Jussa.

  2. #2
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    8
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: CUF yawataka Wazanzibari kuwapuuza CCM

    Maccm ni ya kupuuzwa tu.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,227
    Rep Power
    8
    Likes Received
    73
    Likes Given
    3

    Re: CUF yawataka Wazanzibari kuwapuuza CCM

    Quote Originally Posted by Aggrey Lugano View Post
    Chama cha Wananachi (CUF) , kimewataka Wazanzibari kusubiri taarifa rasmi itakayotolewa na viongozi wanaoshiriki mazungumzo ya kutafutia ufumbuzi wa mgogoro wa Zanzibar badala ya kusikiliza kauli zinazotolewa na upande mmoja.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana, Kaimu Mkurugenzi wa Habari na Mawasiliano kwa Umma wa CUF, Ismail Jussa alisema kauli rasmi itatolewa baada ya kumalizika kwa vikao vya wakuu hao na uamuzi wake kutangazwa. Aliwataka Wazanzibari kuvuta subira na kumpa nafasi Rais John Magufuli ambaye anaendelea na juhudi katika ngazi za juu kabisa za kuhimiza kupatikana ufumbuzi wa haraka wa mgogoro huo.

    Kauli ya CUF imefuatia taarifa iliyotolewa na CCM siku nne zilizopita baada ya kumalizika kwa kikao cha Kamati Maalumu ya chama hicho iliyowataka wanachama wao kujitayarisha na uchaguzi wa marejeo.

    “Wazanzibari wapuuze taarifa ya Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Zanzibar, kwani haina lolote jipya zaidi ya kutaka kufunika kombe,” alisema Jussa.
    NAONA mmemua kuoonea huruma Zanzibar kuliko Wazanzibari wenyewe. Nendeni Monduli mkamsaidie Mzee wa kujinyea kuchunga ili mpunguze msongo wa mawazo wa kubwagwa na CCM

    - - - Updated - - -

    KISIKI kuna mwana CCM alikupa Mimba akakutelekeza nini?

    - - - Updated - - -

    KISIKI kuna mwana CCM alikupa Mimba akakutelekeza nini?

  4. #4
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    8
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: CUF yawataka Wazanzibari kuwapuuza CCM

    Tatizo lako tatamadiba unatumia TIGO kufikiri,wacha ukameruni dogo.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •