Close

Results 1 to 4 of 4
  1. #1
    Moderator
    Join Date
    Apr 2015
    Posts
    1,067
    Rep Power
    5
    Likes Received
    21
    Likes Given
    0

    CHETI CHA TABIBU MWAKA HIKI HAPA

    Hiki ndicho cheti kinacho sadikika ni cha Tabibu Mwaka a.k.a Dkt Mwaka alicho kipata mafunzoni China kwa muda wa mwaka mmoja

    hakikisha hupitwi na habari

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    5
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: CHETI CHA TABIBU MWAKA HIKI HAPA

    Huyu Dr mwaka aliatendi TRAINING ya kuchanganya mizizi na majani ya mpapai hakusomea professinal kama wenzake........ kwanza kwenye hicho cheti kimeonyesha Mwaka MMOJA tujiulize tangulini proffesina ya udokta ikawa one year...........

    KISIKI muulize nambalapala alipewa mizizi ya mti gani na Dr Mwaka mpaka akapona tatizo lake la kutoshika mimba

  3. #3
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    7
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: CHETI CHA TABIBU MWAKA HIKI HAPA

    Francis Pungumwai, yaelekea mumewe Nambalapala ndiye alikuwa na tatizo la uzazi hivyo Dr. alipogundua hilo akamchanganyia mbegu za muarobaini na malimao kisha akamwambi ili dawa hiyo ili ifanye kazi lazima yeye Dr. amuatamie kwanza hiyo mtoto aliye tumboni mwa memba mwenzetu ni wa Dr.

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    4
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: CHETI CHA TABIBU MWAKA HIKI HAPA

    haahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Dr Mwaka nibingwa wamatibabu ya uzazi fika ilala bungoni Alipo tia timu naibu waziri Kigwangala Dkt Mwaka hayupo tutampataje sasa au kawa Yahaya
    shida za watanzania nina zijua

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •