Close

Results 1 to 3 of 3
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    3
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    UFISADI SIO WA UWIZI WA PESA TUU

    Ufisadi sio ule wa uwizi wa pesa za umma pekee yake ufisadi ni pamoja na ule wa maafisa wa serikali na maafisa wa Taasisi za umma kujaza ndugu zao serikalini na kwenye taasisi za umma wakati hawana sifa na uwezo pia ufisadi ni pamoja na maafisa wa serikali na maafisa wa taasisi za umma kujaza watu wa dini zao na watu wa makabila yao serikali na kwenye taasisi za umma na serikali wakati hawana sifa wala uwezo na hao waliojazwa humo wanatumika kuliibia Taifa .

    Magufuli raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania tunaomba uchunguzi ufanyike juu ya hili suala ili kila mtanzania apate haki yake sawa sio wengine wanakandamizwa tuu wengine kazi yao kubebana
    NAIPENDA TANZANIA YANGU

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    3
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Re: UFISADI SIO WA UWIZI WA PESA TUU

    hili tatizo limekuwa sugu nchini

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    3
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: UFISADI SIO WA UWIZI WA PESA TUU

    Usinikumbiushe yale ya yaliyotekea Ofisi za Uhamiaji mpaka wakaamua .................loading............baada ya kuona kila jina lina endana na lililopita
    shida za watanzania nina zijua

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •