Close

Results 1 to 7 of 7
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    4
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    Msajili wa wa Hazina Lawrence Mafuru ametangaza kufutwa kwa posho zote za vikao vya kamati za wabunge na vikao vya bodi za taasisi za umma na kusema kuwa hazitatolewa tena kwani hicho wanachokifanya ni sehemu ya kazi zao na kuwapa posho ni kuwalipa mara mbili
    NAIPENDA TANZANIA YANGU

  2. #2
    Senior Member MV Salama's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    New York
    Posts
    1,880
    Rep Power
    6
    Likes Received
    104
    Likes Given
    80

    Re: POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    Hatua nyengine njema inayostahili pongezi, na kwa mwendo huu ata kelele kelele zisizo na tija bungeni zitapungua.Wakati mwengine kwa baadhi ya wengine zile kelele ni zakulewa pesa.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    4
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    huu ndo mda wao wa wabunge kuwa na adabu bungeni ,pia ningependa kuwepo na adhabu ya kukatwa mishahara kwa wale wabunge wanao leta vurugu kwenye mikutano ya bunge
    NAIPENDA TANZANIA YANGU

  4. #4
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    46
    Rep Power
    0
    Likes Received
    2
    Likes Given
    1

    Re: POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    sasa naona muda si mrefu kuna wabunge watatangaza kujiuzulu na kustaafu

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    238
    Rep Power
    4
    Likes Received
    2
    Likes Given
    0

    Re: POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    watakao jiuzuru hao ndo ambao waliinia bungeni kwa maslahi yao binafsi sio kwaajili ya watanzania

  6. #6
    Member
    Join Date
    Jul 2014
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    3

    Re: POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    Kibaya zaid kuna Wabunge wamekopa mikopo kwa ajil ya kampen huk wakitegemea posho zitakuwa zinawakim...sas kibao cha maisha bora kwa kila MTZ kinawageukia wao..

  7. #7
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    722
    Rep Power
    4
    Likes Received
    23
    Likes Given
    1

    Re: POSHO ZA WABUNGE ZIMEFUTWA

    wale wanao ingia katika siasa kwa pupa lazima wakimbie maana siasa nayo imesha ingiliwa bora kuuza vitumbua

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •