Close

Results 1 to 4 of 4
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    221
    Rep Power
    3
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    CCM Zanzibar yailaani Ukawa

    Katika hatua nyingine, CCM Zanzibar imelaani kitendo cha kuzomewa kwa Makamu Mwenyekiti wa chama hicho na Rais wa Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein pamoja na Makamu wake wa Pili, Balozi Seif Ali Idd kilichofanywa na wabunge wa Ukawa wakati akiingia bungeni kwa ajili ya kushuhudia uzinduzi wa Bunge la Kumi na Moja.Katibu Kamati Maalumu ya NEC, Waride Bakari Jabu alisema kuwa kitendo hicho ni miongoni mwa vitendo vya ukosefu wa nidhamu kwa wabunge hao.

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    3
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: CCM Zanzibar yailaani Ukawa

    hii ni hatari naona sasa matabaka ndiyo yameanza

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    5
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: CCM Zanzibar yailaani Ukawa

    Spika wa bunge job ndugai kuburuzwa mahakamani na kubenea

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Sep 2015
    Posts
    444
    Rep Power
    3
    Likes Received
    6
    Likes Given
    3

    Re: CCM Zanzibar yailaani Ukawa

    CCM wanania ya kuvuruga muungano wa tanzania maana kama wangekuwa na hekima wangeshatatuwa mgogoro wa znz

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •