Close

Results 1 to 5 of 5
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    4
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    ZITO AMHOJI MAGUFULI KWA UTEUZI WA DR TULIA AKSON

    Kutokana na kile kinachoonekana ni figisufigisu za uspika na unaibu wake, Mbunge mteule wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe (ACT-Wazalendo), alishangazwa na hatua ya viongozi wa Serikali kuandaa Spika au naibu wake kwa kile alichokiita kutoka mfukoni.

    Alisema hata Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere, hakuwahi kujaribu kuleta Spika wake au Naibu Spika wake mfukoni.

    “Alipomteua Chifu Adam Sapi Mkwawa kuwa waziri, alifanyiwa ‘rebellion’ na wabunge (wakati wa chama kimoja) akamrudisha mpaka alipostaafu tena kwa kumtungia sheria ya ustaafu (wakati wa Mwinyi).

    “Unapoona rais anajaribu ku-‘impose’ kiongozi wa Bunge anayemtaka, mjue huko mbele Bunge litafanywa kibogoyo. Kwa mfano, hakuna Naibu Spika yeyote katika nchi hii ambaye hakuwahi kuwa mbunge wa jimbo. Nawakumbusha tu kwamba, Bunge huendeshwa kwa kutumia katiba, sheria, kanuni na desturi au maamuzi yaliyokwishafanywa,” alisema Zitto kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii wa Facebook.

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Sep 2015
    Posts
    444
    Rep Power
    3
    Likes Received
    6
    Likes Given
    3

    Re: ZITO AMHOJI MAGUFULI KWA UTEUZI WA DR TULIA AKSON

    hapo kuna janja janja zinazofanyika maana jana kateuliwa ghafla eti hapo hapo anajitowa kwenye kugombea uspika anaenda kugombea unaibu kweli toka lini naibu anakuwa sio mbunge wa jimbo

  3. #3
    Senior Member MV Salama's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    New York
    Posts
    1,880
    Rep Power
    6
    Likes Received
    104
    Likes Given
    80

    Re: ZITO AMHOJI MAGUFULI KWA UTEUZI WA DR TULIA AKSON

    Hahahahahahahha...ati jamaa moja anasema "CCM NI ILEILE..." mbele kwa mbele.

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    221
    Rep Power
    4
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    Re: ZITO AMHOJI MAGUFULI KWA UTEUZI WA DR TULIA AKSON

    kabisa ccm ni ile ilee

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    3
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: ZITO AMHOJI MAGUFULI KWA UTEUZI WA DR TULIA AKSON

    ccm ileile tuu haitaokaa badilika coz watu ni wale wale na mambo ni yaleyale

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •