Close

Results 1 to 5 of 5
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    466
    Rep Power
    5
    Likes Received
    25
    Likes Given
    1

    TETES: KUBENEA KUWA WAZIRI KIVULI WA HABARI

    KUBENEA KUWA WAZIRI KIVULI WA HABARI.
    NINI TUTEGEMEE?

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    6
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: TETES: KUBENEA KUWA WAZIRI KIVULI WA HABARI

    Tegemea kufungiwa kwa magazeti ya udaku wa kisiasa yasiyo kuwa impact kwa jamii

  3. #3
    Member
    Join Date
    Sep 2014
    Posts
    33
    Rep Power
    0
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    Re: TETES: KUBENEA KUWA WAZIRI KIVULI WA HABARI

    Tegemea kuibuliwa kwa kashfa nyingi sana ambazo zitapelekewa magazeti kufungiwa mara kwa mara na serikali ya magamba.

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    4
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: TETES: KUBENEA KUWA WAZIRI KIVULI WA HABARI

    Itakuwa poa cz ndio taaluma yake huwezi kumudu kutu usicho kuwa na uzoefu nacho
    shida za watanzania nina zijua

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    4
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Re: TETES: KUBENEA KUWA WAZIRI KIVULI WA HABARI

    tegemea uhuru wa vyombo vya habari bila kuingiliwa na mtu yoyote

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •