Close

Results 1 to 11 of 11
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Nyaluhala

Thread: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,227
    Rep Power
    7
    Likes Received
    73
    Likes Given
    3

    REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Limeandika gazeti la Jamhuri kiwa vikao vya ndani ya CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo(CHA
    DEMA) kwa kauli moja vimeamua kuwa Mke wa aliyekuwa mgombea uraia wa CHADEMA na aliyeungwa mkono na vyama vinavyounda UKAWA, REGINA Lowassa atateuliwa kuwa Mbunge wa viti maalum kupitia CHama hicho katika Bunge lijalo. Hata hivyo taarifa hizo zimemshtua mama Lowassa lakini amekiri kuwa hawezi kwenda kinyume na maamuzi ya vikao(Maana yake atapokea kwa mikono miwili uteuzi huo).

    Wachambuzi wa mambo ya siasa wanatafsiri uteuzi huo kama ni KUMLISHA NG'OMBE ili aweze kutoa maziwa mengi. YAANI KUENDELEA KUTENGENEZA MAZINGIRA YA KUHAKIKISHA CHADEMA WANAENDELEA KUNUFAIKA NA PESA ZA LOWASSA. HATA HIVYO BAADHI YA WATU WANAONA KAMA HUU NI MRADI WA MWENYEKITI WA CHAMA TAIFA , KWANI HATA KWENYE UCHAGUZI ALIYEFAIDI PESA HIZO NI YEYE PEKE YAKE(MWENYEKITI WA CHAMA).

    AIDHA ZIPO TAARIFA KUTOKA NDANI YA CHAMA HICHO KUWA, HATA LOWASSA MWENYEWE ATAANDALIWA NAFASI ITAKAYOMFANYA ALAZIMIKE KUTOA PESA. NAFASI HIYO ANAYOANDALIWA LOWASSA NI IPi? Tusubiri tuone.

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    5
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Na nyie mpeni mama salma kikwete

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    6
    Likes Received
    143
    Likes Given
    164

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Naamini Lowassa na Sumaye wataendelea na mkakati wao wa kujenga chama cha upinzani change nguvu huku wabunge wakipambana kuhakikisha Katiba inayotokana na maoni ya wananchi inapatikana.

    Kwa hiyo,kazi bado mbichi.
    mizambwa likes this.

  4. #4
    Senior Member GURU's Avatar
    Join Date
    Aug 2014
    Location
    Gangstarr
    Posts
    906
    Rep Power
    4
    Likes Received
    26
    Likes Given
    41

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Viti maalum kwa watu maalum hasa kisiasa.
    Blade of the Ronin

  5. #5
    Junior Member
    Join Date
    Apr 2014
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    1
    Likes Given
    11

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Quote Originally Posted by TataMadiba View Post
    Limeandika gazeti la Jamhuri kiwa vikao vya ndani ya CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo(CHA
    DEMA) kwa kauli moja vimeamua kuwa Mke wa aliyekuwa mgombea uraia wa CHADEMA na aliyeungwa mkono na vyama vinavyounda UKAWA, REGINA Lowassa atateuliwa kuwa Mbunge wa viti maalum kupitia CHama hicho katika Bunge lijalo. Hata hivyo taarifa hizo zimemshtua mama Lowassa lakini amekiri kuwa hawezi kwenda kinyume na maamuzi ya vikao(Maana yake atapokea kwa mikono miwili uteuzi huo).

    Wachambuzi wa mambo ya siasa wanatafsiri uteuzi huo kama ni KUMLISHA NG'OMBE ili aweze kutoa maziwa mengi. YAANI KUENDELEA KUTENGENEZA MAZINGIRA YA KUHAKIKISHA CHADEMA WANAENDELEA KUNUFAIKA NA PESA ZA LOWASSA. HATA HIVYO BAADHI YA WATU WANAONA KAMA HUU NI MRADI WA MWENYEKITI WA CHAMA TAIFA , KWANI HATA KWENYE UCHAGUZI ALIYEFAIDI PESA HIZO NI YEYE PEKE YAKE(MWENYEKITI WA CHAMA).

    AIDHA ZIPO TAARIFA KUTOKA NDANI YA CHAMA HICHO KUWA, HATA LOWASSA MWENYEWE ATAANDALIWA NAFASI ITAKAYOMFANYA ALAZIMIKE KUTOA PESA. NAFASI HIYO ANAYOANDALIWA LOWASSA NI IPi? Tusubiri tuone.

    (1) Je kwenye hilo gazeti ndio wameandika kuwa ni mradi wa Mwenyekiti??? na pia wameandika kuwa pesa ya uchaguzi alinufaika mwenyekiti???

    (2) Je hizo taarifa unazoziita za ndani umepewa na nani muweke hadharani tujue, je na lengo ni kunufaika na pesa???

    (3) Kwani kabla ya Lowasa kuhamia CDM chama kilishindwa kujiendesha hata siku moja katika chaguzi, na unaweza kuweka ushahidi wa sehemu gani walishindwa kufanya kampeni kabla ya Lowasa ndani ya CDM kuwa walikosa pesa???

    (4) weka sehemu ya hilo gazeti kwa ushahidi zaidi


    Naomba ufafanuzi kisha nitarudi tena.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA
    MIMI YANGU MACHO TU!!!!

  6. #6
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    7
    Likes Received
    171
    Likes Given
    336

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Mizambwa usitegemee jibu toka kwa huo msukule

  7. #7
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    221
    Rep Power
    4
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Bora huyu mama anafaa sana

  8. #8
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    536
    Rep Power
    5
    Likes Received
    20
    Likes Given
    1

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    huyu ,mtoa mada mzimu wa mama yake unamsumbuwa watoto ambao sio riziki utawajuwa kazi ya kulelewa ujomboni unakufanya ufyatuke ujinga tuu hapa Magufuli ni donda ndugu ameingizwa kwa wizi wa kura ataipata

  9. #9
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2014
    Posts
    802
    Rep Power
    5
    Likes Received
    62
    Likes Given
    126

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Wewe TataMadiba utazaa chadema mwaka huu.

  10. #10
    Senior Member Mshangai's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    187
    Rep Power
    5
    Likes Received
    18
    Likes Given
    13

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    Huyu Tatamadiba no mfano hai wa maccm yalivyo. Uongo,uzushi,wizi na ushetani wote. Anadhani taratibu zao za hovyo ziko kila mahali.

  11. #11
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    27
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: REGINA LOWASSA KUZAWADIWA UBUNGE ILI BABA AENDELEE KUMWAGA NJUGU

    hivi viti maalum vifutwe kabisa dada zetu wanazalilika sana kwa hizi nafasi
    "NANI KAMA MAMA"

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •