Close

Results 1 to 11 of 11
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    139
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Dar es Salaam School of Juornalism

    Wadau naombeni msaada kwa anayejua chuo cha DSJ kipo chini ya nani

  2. #2
    Senior Member Mchambawima's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    152
    Rep Power
    6
    Likes Received
    2
    Likes Given
    1
    Tulidhani wewe unajua ndiyo unakuja hapa kutueleza. Kumbe na wewe pia unauliza?

  3. #3
    Senior Member Wagagagigikoko's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    127
    Rep Power
    6
    Likes Received
    1
    Likes Given
    1
    Quote Originally Posted by Mchambawima View Post
    Tulidhani wewe unajua ndiyo unakuja hapa kutueleza. Kumbe na wewe pia unauliza?
    Mwenzako ameuliza, lakini wewe baada ya kumjibu umemuuliza tena.Sasa hapo tutafika kweli?

  4. #4
    Senior Member Kipara Bonge's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    478
    Rep Power
    6
    Likes Received
    41
    Likes Given
    0
    Ni chuo cha jamaa mmoja, anaitwa RZ1

  5. #5
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    21
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mpamato View Post
    Wadau naombeni msaada kwa anayejua chuo cha DSJ kipo chini ya nani

    Kwa sasa DSJ kipi chini ya Mzee Chami ambaye anamiliki pia chuo cha Royal Collage of Tanzania (RCT) kipo Urafiki Ubungo

  6. #6
    Senior Member Winnie Mandela's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    264
    Rep Power
    6
    Likes Received
    20
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Tuimbege View Post

    Kwa sasa DSJ kipi chini ya Mzee Chami ambaye anamiliki pia chuo cha Royal Collage of Tanzania (RCT) kipo Urafiki Ubungo
    Chuo Kikuu kimeshakufa.

  7. #7
    Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    75
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Wengine humu wa ajabu kwelikweli kwa kukosa kutumia akili zao sawasawa. Kama huyu Kipara Bonge tuma akili yako vizuri ili ujizuie kusema yaso kipimo. DSJ imezaliwa kabla ya RZ1, sasa itakuaje chuo hicho kiwe chake? Unamsingizia kwa hili, mengine sijui kama unaanza kumuingiza.

  8. #8
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    6
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: Dar es Salaam School of Juornalism

    Quote Originally Posted by Mchambawima View Post
    Tulidhani wewe unajua ndiyo unakuja hapa kutueleza. Kumbe na wewe pia unauliza?
    Nakumbuka mara ya mwisho kusoma pozt za namna hii ilikua JF, mara nyingine jitahidi kuthamini shida zinazo wakabili wana MF.
    Shukran kama umenielewa!

  9. #9
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    123
    Rep Power
    6
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: Dar es Salaam School of Juornalism

    Quote Originally Posted by Kipara Bonge View Post
    Ni chuo cha jamaa mmoja, anaitwa RZ1
    Nadhani Kipara Bonge ameathirika na ushabiki wa kisiasa. Asaidiwe asilaumiwe.

  10. #10
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    157
    Rep Power
    6
    Likes Received
    11
    Likes Given
    0

    Re: Dar es Salaam School of Juornalism

    Quote Originally Posted by Mpamato View Post
    Wadau naombeni msaada kwa anayejua chuo cha DSJ kipo chini ya nani
    Siku hizi hakuna chuo pale, kuna genge tu la wahuni. Chuo kimeharibiwa sana na utawala wa mtu mmoja anayeitwa Abel Pangamawe, coordinator huyu anayefanya kazi kwa chuki, rushwa na majungu.

  11. #11
    Junior Member dalalitz's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    10
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Dar es Salaam School of Juornalism

    Ndugu kama itakuwa nime-elewa vyema mantiki ya swali lako ni kuwa unataka kufahamu mamlaka inayokitambua chuo hicho.
    (Yaani accredition body)-Ama?
    Kama hivyo ndivyo,
    Jibu sahihi zaidi wanalo jamaa wa NACTE.

    Nachelea wengine wanaleta mas'hara penye hoja za msingi unaweza hata kupotoshwa.
    'Busara, ni zaidi ya ilmu'

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •