Close

Results 1 to 13 of 13
  1. #1
    Senior Member Kansiime's Avatar
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    358
    Rep Power
    4
    Likes Received
    12
    Likes Given
    36

    kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Mazingira ya kifo cha Mchungaji Mtikila bado
    kinatia shaka kuu mbele ya jamii na nachelea
    kusema huyu Mzee ameuawa na genge la mafisadi
    ili wafanikiwe kisiasa kwani Mtikila alikuwa
    ameshakusanya vielelezo vyote vya
    kuwashughulikia.

    1. Jeshi la Polisi Watanzania tunaomba mtusaidie
    kumuhoji kwa kina huyu mtu anaeitwa Mchungaji
    Patrick Mgaya. Huyu alikuwa ni mmoja wa
    waliopata ajali pamoja na marehemu Mtikila.
    Ikumbukwe kuwa Magaya ni mmoja wa mashabiki
    muhimu sana wa Mgombea Urais kupitia Ukawa
    ndg Edward Lowassa.Taarifa za siri zinasema kuwa
    Mchungaji Mgaya na Mchungaji Mtikila walikutana
    takribani mwezi mmoja uliopita tu na kwamba kuna
    wasiwasi kuwa alipewa kazi maaluum ya
    kuhahakisha amamuua Mtikila.
    Taarifa kutoka nyumbani kwa marehemu zinasema
    kuwa Mchungaji Mtikila akiwa na Mchungaji
    Patrick Mgaya walianza safari siku ya Ijumaa jioni
    kwenda mkoani Njombe ambapo waliambatana na
    madereva wawili ambao Mchungaji Mtikila
    hakuwafahamu. Aliewafahamu watu hawa wote ni
    Mchungaji Magaya ambae ndie aliekodisha gari
    waliokwenda nayo Njombe kupitia kwa Ndg Victor
    James Manyii ambaye mbali ya kutoa gari
    aliyokodisha pia alitoa madereva wawili ambao
    pamoja na Mchungaji Mgaya wao hawakufa
    isipokuwa Mchungaji Mtikila pekee.
    Ajali hii imeacha maswali mengi kuliko majibu. Kwa
    mfano ukiangalia shingo ya marehemu Mtikila
    utaona kuna kitu kama kamba ambayo inaweza
    kuleta tafsiri kuwa ilitumika kumnyonga marehemu.
    Pili, kwanini mwili wa marehemu hauna hata kovu
    wala mchirizi wowote wa damu? Je, ni nani
    alimpiga picha Marehemu Mtikila? Je, Patrick
    Mgaya ni nani? Kabla kuwa mchungaji alikuwa
    anafanyakazi gani? Je gari lile lilipinduka lenyewe
    au liligongwa? Na kama lilipinduka ni kwanini
    liharibike eneo la mbele pekee?Je Ni chombo gani
    kilikuwa cha kwanza kumpiga picha na kusambaza
    kwenye mitandao?
    Patrick Mgaya alipopiga simu nyumbani kwa
    marehemu alisema wamepata ajali na kwamba
    kulikuwa na majeruhi wengi sana akamaliza kwa
    kusema mtuombee kisha akakata simu, je, hao
    majeruhi wengi ni akina nani? Vyombo vyetu vya
    Ulinzi na Usalama muhojini Mchungaji Patrick
    Mgaya maana zipo dalili kuwa kuna mengi
    anayoyafahamu kuhusu tukio hili. Pia fuatilieni
    uhusiano uliopo kati ya Rais Paul Kagame, Patrick
    Mgaya na EADWARD LOWASSA. Pia nashauri Jeshi
    la Polisi kumuhoji mtu anaeitwa Dr. Jean Bosco
    Ngendahimana ambae anaishi nyumbani kwa
    marehemu pale Mikocheni.
    Wale wote wenye misimo thabiti juu ya kuchukia
    Rushwa na Ufisadi wachukue tahadhari. Nasema
    hivyo sababu Humphrey Polepole alivamiwa
    nyumbani kwake Mbezi na Dkt. SLAA anapokea sms za vitisho

  2. #2
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    7
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Mtamaliza theories zote kuficha uovu wenu, wenye utaalamu wa kazi hizi wanafahamika,hatujasahau ya Ulimboka.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    7
    Likes Received
    144
    Likes Given
    164

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Quote Originally Posted by Kansiime View Post
    Mazingira ya kifo cha Mchungaji Mtikila bado
    kinatia shaka kuu mbele ya jamii na nachelea
    kusema huyu Mzee ameuawa na genge la mafisadi
    ili wafanikiwe kisiasa kwani Mtikila alikuwa
    ameshakusanya vielelezo vyote vya
    kuwashughulikia.

    1. Jeshi la Polisi Watanzania tunaomba mtusaidie
    kumuhoji kwa kina huyu mtu anaeitwa Mchungaji
    Patrick Mgaya. Huyu alikuwa ni mmoja wa
    waliopata ajali pamoja na marehemu Mtikila.
    Ikumbukwe kuwa Magaya ni mmoja wa mashabiki
    muhimu sana wa Mgombea Urais kupitia Ukawa
    ndg Edward Lowassa.Taarifa za siri zinasema kuwa
    Mchungaji Mgaya na Mchungaji Mtikila walikutana
    takribani mwezi mmoja uliopita tu na kwamba kuna
    wasiwasi kuwa alipewa kazi maaluum ya
    kuhahakisha amamuua Mtikila.
    Taarifa kutoka nyumbani kwa marehemu zinasema
    kuwa Mchungaji Mtikila akiwa na Mchungaji
    Patrick Mgaya walianza safari siku ya Ijumaa jioni
    kwenda mkoani Njombe ambapo waliambatana na
    madereva wawili ambao Mchungaji Mtikila
    hakuwafahamu. Aliewafahamu watu hawa wote ni
    Mchungaji Magaya ambae ndie aliekodisha gari
    waliokwenda nayo Njombe kupitia kwa Ndg Victor
    James Manyii ambaye mbali ya kutoa gari
    aliyokodisha pia alitoa madereva wawili ambao
    pamoja na Mchungaji Mgaya wao hawakufa
    isipokuwa Mchungaji Mtikila pekee.
    Ajali hii imeacha maswali mengi kuliko majibu. Kwa
    mfano ukiangalia shingo ya marehemu Mtikila
    utaona kuna kitu kama kamba ambayo inaweza
    kuleta tafsiri kuwa ilitumika kumnyonga marehemu.
    Pili, kwanini mwili wa marehemu hauna hata kovu
    wala mchirizi wowote wa damu? Je, ni nani
    alimpiga picha Marehemu Mtikila? Je, Patrick
    Mgaya ni nani? Kabla kuwa mchungaji alikuwa
    anafanyakazi gani? Je gari lile lilipinduka lenyewe
    au liligongwa? Na kama lilipinduka ni kwanini
    liharibike eneo la mbele pekee?Je Ni chombo gani
    kilikuwa cha kwanza kumpiga picha na kusambaza
    kwenye mitandao?
    Patrick Mgaya alipopiga simu nyumbani kwa
    marehemu alisema wamepata ajali na kwamba
    kulikuwa na majeruhi wengi sana akamaliza kwa
    kusema mtuombee kisha akakata simu, je, hao
    majeruhi wengi ni akina nani? Vyombo vyetu vya
    Ulinzi na Usalama muhojini Mchungaji Patrick
    Mgaya maana zipo dalili kuwa kuna mengi
    anayoyafahamu kuhusu tukio hili. Pia fuatilieni
    uhusiano uliopo kati ya Rais Paul Kagame, Patrick
    Mgaya na EADWARD LOWASSA. Pia nashauri Jeshi
    la Polisi kumuhoji mtu anaeitwa Dr. Jean Bosco
    Ngendahimana ambae anaishi nyumbani kwa
    marehemu pale Mikocheni.
    Wale wote wenye misimo thabiti juu ya kuchukia
    Rushwa na Ufisadi wachukue tahadhari. Nasema
    hivyo sababu Humphrey Polepole alivamiwa
    nyumbani kwake Mbezi na Dkt. SLAA anapokea sms za vitisho

    Moringe Sokoine 1

    Mtahangaika sana.Jitihada zenu za kutaka kuweka watu Ikulu watakao endelea kuficha madudu ya serikali ya CCM zitakoma oct.2015.

    Hapo ndipo Taifa litakapojua nani fisadi,na kwa nini CCM ilikuwa inatumia nguvu kubwa kubaki madarani.

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    6
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    poleni sana kwa fact ambzo kansiime hawezi verify nahisi mnatapatapa cha muhimu ni kumuombea tu

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,867
    Rep Power
    7
    Likes Received
    76
    Likes Given
    130

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Quote Originally Posted by Nyaluhala View Post
    Moringe Sokoine 1

    Mtahangaika sana.Jitihada zenu za kutaka kuweka watu Ikulu watakao endelea kuficha madudu ya serikali ya CCM zitakoma oct.2015.

    Hapo ndipo Taifa litakapojua nani fisadi,na kwa nini CCM ilikuwa inatumia nguvu kubwa kubaki madarani.
    Mkuu, safari hii tumedhamiria kuwachinjia baharini mafisadi wote na mawakala wao. Mtuvumilie tu mwaka huu

  6. #6
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    6
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Basi msisahau kuwachinja na wakina tibaijuka na chenge

  7. #7
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    722
    Rep Power
    4
    Likes Received
    23
    Likes Given
    1

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    huu ndio ujinga wakupindukia kwani watanzania walio kufa kutokana na ajali wote wamerogwa acheni imani haba na fikra za kizombi maginja lili nyonga watanzania mbona hamku nena mwaka waajali huu tuseme ni kafara wamekufa wangapi unaju ww au mm tuna kufa siku gani acheni mambo ya siasa za kijinga kuingiza na imani za watu kafaazikwe alikufa sokoine kipenzi cha watu mtikila ndio nani acheni ujinga matatizo ya barabara zetu yana fahamika

  8. #8
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    57
    Rep Power
    5
    Likes Received
    2
    Likes Given
    10

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    daahh bosi jamaaa umetisha sana
    TAFADHALI WANASIASA MSICHEZEE AMANI YA NCHI YETU

  9. #9
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    497
    Rep Power
    4
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    tuondoleeni izo fact zenu za kizushi

  10. #10
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    145
    Rep Power
    4
    Likes Received
    10
    Likes Given
    0

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Quote Originally Posted by Francis Pungumwai View Post
    Basi msisahau kuwachinja na wakina tibaijuka na chenge
    Magufuli amewanadi wabunge wote wa CCM, lakini kwa Chenge alikataa, hio ni kapi la Lowassa, subiri aingie Madarakani muone.

  11. #11
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    145
    Rep Power
    4
    Likes Received
    10
    Likes Given
    0

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Ndugu umekolea kwenye pesa za Lowassa hadi umesahau ulivyokuwa unatutukana humu kuwa CCM hawana ubavu wa kulikata fisadi Lowassa? Hizo pesa zitaisha na moyo wako utakusuta. Sioni utaficha wapi uso wako baada ya uchaguzi utakaompa magufuli ushindi wa kushindo huku uliloamini ni FISADI na baada ya kuonja pesa zake haramu ukalikumbatia litakaposhindwa vibaya sana. Dalili za kushindwa zimeanza kuonekana, mpaka kifikia kutoa uhai wa mtu kisa amelitaja ni FISADI? ni shiida sana. Ni wazi hata angekutuma wewe kumuua ungekubali. POLE SANA NDUGU KISIKI. wapambanaji hatutachoka mpaka tuhakikishe Malkia na mchwa wadogo kama wewe mnatpkomezwa.

  12. #12
    Senior Member
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    473
    Rep Power
    4
    Likes Received
    10
    Likes Given
    6

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    JAMANI JAMANI sasa hapo kagame kaingiaje mbona mnaenda kuchokoza watu wa watu CCM bhana kama mambo yamewashida msiwatafute watu wengine kuja kuwaongopea watu kama ukawa wanapata nguvu kutoka nchi za jirani mbayaa sana kupotosha umma

  13. #13
    Member
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    97
    Rep Power
    5
    Likes Received
    5
    Likes Given
    0

    Re: kagame na Lowasa wanahusika na kifo cha Mchungaji Mtikila

    Sasa ww fact ni kusema kwann gari limepata ajali, eti kwanini gari limebondeka kwa mbele kweli watanzania mnaitaji elimu. Mnalalamika kuhusu kuanguka kwa gari jiulize ivi barabara ni salama??? Barabara iliyojengwa chini ya kiwango iliyokaa kama chapati inaweza kukutoa nje anytime kwasababu barabara inatakiwa iwe smooth co kama izo za bongo. Halafu je hilo gari walilosafiria liko salama service yake ni ya uhakika??? Ukiangalia hilo gari ni kama ilishawahi kupata ajali na kunyooshwa. je iliponyooshwa na kurudishwa barabarani ilikaguliwa na kuruhusiwa kurudi barabarani??
    Eti kwanini hakuwa na damu ivi ww anaepata ajali lazima awe na damu kila sehemu labda damu imevujia ndani kwa ndani, labda shock. Umempima ukajua kuwa hakuwa na jeraha.

    Watanzania acheni propaganda jengeni nchi kwa uwazi na ukweli.
    Jiulize kwanini CCM kwasasa wanatumia nguvu nyingi kuhonga kila mtu ili warudi Madarakani??? Wanaogopa nini????
    Kaongwa Lipumba
    Kaongwa Slaa
    Wmeongwa Wasanii
    Ameongwa marehemu Mtikila.
    Narudia Jiulize tenabkwanini ccm wanahonga kila mtu kwa sasa badala ya kuwapa wananchi maisha bora.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •