Close

Results 1 to 3 of 3
  1. #1
    Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    43
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

  2. #2
    Moderator
    Join Date
    Apr 2015
    Posts
    1,067
    Rep Power
    5
    Likes Received
    21
    Likes Given
    0

    Re: HATA KAMA NI KUTAFUTA HELA HII IMEZIDI JAMANI>>>

    hata kama niteknolojia sio kwa hii huwezi kupata virutubisho vyovyote

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    722
    Rep Power
    3
    Likes Received
    23
    Likes Given
    1

    Re: HATA KAMA NI KUTAFUTA HELA HII IMEZIDI JAMANI>>>

    kwa tanzania ni ndoto za kuanzisha viwanda vipya wakati vilivyo kufa hatuvi thamini

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •