Close

Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 26 to 45 of 45
  1. #1
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    11
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    kwa mwenendo huu ferguson lazma arud

  2. #26
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    5
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    hamna haja ya kubishana na ww kwan unaonekana ni mihemko wala siyo kujua mpira...yani kwa hali hiyo unategemea mtamwondoa ze blauze,man city wakati mnafungwa na swansea!!!!haahaaaa umeloweka

  3. #27
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    9
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    Quote Originally Posted by Mkandarasi View Post
    INAONESHA KUA MAN U WACHEZAJ WAKE WAKAIDA ILA KOCHA NDO ALIKUA ANAWAMOTIVATE.WAMEFURAI MIAKA MING ZAM YETU THE GUNNERZ
    the gunners? what the he...? yaani nyie mchukue? you better be kidding me! Man City tupooooooooooooooooooooooo?

  4. #28
    Member Tisi's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    53
    Rep Power
    7
    Likes Received
    1
    Likes Given
    5

    Mata asajiliwa na Manchester United

    Ombi la Manchster United la kutaka kumsajili nyota wa Chelsea Juan Matata limekubalika.
    Ripoti zinasema United imetumia takriban kitita cha pauni milioni 37 kumsajili mcheza kiungo huyo wa Chelsea.

    Mata mwenye umri wa miaka 25, anatarajiwa kufanyiwa uchunguzi wa kimatibabu baadaye hii leo, kabla ya kukamilisha usajili huo.
    Mchezaji huyo kutoka Uhispania anatarajiwa kusaini mkataba wa miaka minne na nusu na klabu hiyo iliyo na makao yake katika uwanja wa Old Trafford.
    Mata ambaye aliichezea Chelsea, mechi 32, aliwaaga wachezaji wenzake na wakufunzi wa Chelsea katika uwanja wao wa mazoezi wa Cobham siku ya Jumatano.

    - - - Updated - - -

    jamaaa mwaka huu wameamua wavunje kibubu chezea kuwadhirishwa na wa watoto wadogo

  5. #29
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Quote Originally Posted by Tisi View Post
    Ombi la Manchster United la kutaka kumsajili nyota wa Chelsea Juan Matata limekubalika.
    Ripoti zinasema United imetumia takriban kitita cha pauni milioni 37 kumsajili mcheza kiungo huyo wa Chelsea.

    Mata mwenye umri wa miaka 25, anatarajiwa kufanyiwa uchunguzi wa kimatibabu baadaye hii leo, kabla ya kukamilisha usajili huo.
    Mchezaji huyo kutoka Uhispania anatarajiwa kusaini mkataba wa miaka minne na nusu na klabu hiyo iliyo na makao yake katika uwanja wa Old Trafford.
    Mata ambaye aliichezea Chelsea, mechi 32, aliwaaga wachezaji wenzake na wakufunzi wa Chelsea katika uwanja wao wa mazoezi wa Cobham siku ya Jumatano.

    - - - Updated - - -

    jamaaa mwaka huu wameamua wavunje kibubu chezea kuwadhirishwa na wa watoto wadogo
    huo ndio ukweli yule kocha ni mzoefu ya kufundisha timu mbovu
    ccm lazima mungoke 2015

  6. #30
    Banned
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    85
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Msinilaumu jameni ila mimi nimehamia anakotoka huyo Malta, nitarudi msimu ujao.

  7. #31
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    1
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    bora anaweza akasaidia kututoa kwenye haibu!!

  8. #32
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    123
    Rep Power
    7
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Siipendi Man U, ila kwa kitendo cha Mourinho cha kumnyanyasa Matta, namuunga mkono kukimbilia United akaokoe kipaji chake. Nina hakika Mourinho atajutia.

  9. #33
    Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    45
    Rep Power
    0
    Likes Received
    1
    Likes Given
    1

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Quote Originally Posted by Tisi View Post
    Ombi la Manchster United la kutaka kumsajili nyota wa Chelsea Juan Matata limekubalika.
    Ripoti zinasema United imetumia takriban kitita cha pauni milioni 37 kumsajili mcheza kiungo huyo wa Chelsea.

    Mata mwenye umri wa miaka 25, anatarajiwa kufanyiwa uchunguzi wa kimatibabu baadaye hii leo, kabla ya kukamilisha usajili huo.
    Mchezaji huyo kutoka Uhispania anatarajiwa kusaini mkataba wa miaka minne na nusu na klabu hiyo iliyo na makao yake katika uwanja wa Old Trafford.
    Mata ambaye aliichezea Chelsea, mechi 32, aliwaaga wachezaji wenzake na wakufunzi wa Chelsea katika uwanja wao wa mazoezi wa Cobham siku ya Jumatano.

    - - - Updated - - -

    jamaaa mwaka huu wameamua wavunje kibubu chezea kuwadhirishwa na wa watoto wadogo
    mwaka umekuwa mgumu sana kwetu

  10. #34
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    7
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Dah.. Sijui Tutarudi 4 Bora.
    At the End of your rope Tie a Knot and Hold On.

  11. #35
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    15
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Quote Originally Posted by Jadidi View Post
    Siipendi Man U, ila kwa kitendo cha Mourinho cha kumnyanyasa Matta, namuunga mkono kukimbilia United akaokoe kipaji chake. Nina hakika Mourinho atajutia.
    we unamjua Mourinho unamsikia...yaani ajute kwa Mata kuondoka? Mata laini laini sana ha fit kwenye mfumo wa Jose!

    - - - Updated - - -

    Quote Originally Posted by Mozila Fire Fox View Post
    Dah.. Sijui Tutarudi 4 Bora.
    hahaaa kwani hamtaki ubingwa? mtachukua kombe mwaka huu msikate tamaa...

  12. #36
    Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Mata could be a turning point for us... Time will tell

    Pengo la Scholes halijazibwa bado, ngoja tuone labda Mata atajaribu
    "Unajua kabisa mimi siongei na mbwa bali mwenye mbwa"-Juma Nkamia(MB,NW)

  13. #37
    Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    75
    Rep Power
    7
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Sidhani kama MATA anaweza kuisaidia Man U dakika hizi kukaa penye the best four in the UPL.

    Naona hali ya timu hii this time ni mazonge matupu.

    Watamtumia vizuri msimu ujao.

  14. #38
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    11
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Quote Originally Posted by Akanyonyi Ako View Post
    bora anaweza akasaidia kututoa kwenye haibu!!
    "Kututoa kwenye aibu"

  15. #39
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    7
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Quote Originally Posted by kigogo View Post
    we unamjua Mourinho unamsikia...yaani ajute kwa Mata kuondoka? Mata laini laini sana ha fit kwenye mfumo wa Jose!

    - - - Updated - - -



    hahaaa kwani hamtaki ubingwa? mtachukua kombe mwaka huu msikate tamaa...
    Kigogo yani tunashinda lakini namba 7 inatuhusu tu kila siku. Au tumchukue Wenger awe kocha mpya nini?
    At the End of your rope Tie a Knot and Hold On.

  16. #40
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    11
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mata asajiliwa na Manchester United

    Quote Originally Posted by Akanyonyi Ako View Post
    bora anaweza akasaidia kututoa kwenye haibu!!
    Quote Originally Posted by samora View Post
    Mata could be a turning point for us... Time will tell

    Pengo la Scholes halijazibwa bado, ngoja tuone labda Mata atajaribu
    That will not happen!....May be for the coming EPL season! Ts the Gunner's time. Subirini na ninyi miaka sita bila hapa kikombe cha gahawa! Ha ha ha ha ha ha

  17. #41
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    7
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    Quote Originally Posted by Ulumba View Post
    Ni hivi; mpaka ligi inaisha msimamo utakuwa hivi:
    1. Alsenal
    2. Liverpool
    3. Man U
    Anayebisha sibishani naye, bali asubiri may mwakani.
    Umenitia Moyo lakini kama nafsi inasitasita hivi...
    At the End of your rope Tie a Knot and Hold On.

  18. #42
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    122
    Rep Power
    7
    Likes Received
    7
    Likes Given
    2

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    kushuka c rahisi lakini fans wamepoteza mvuto na team.

  19. #43
    Senior Member Ngwindimba's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    235
    Rep Power
    7
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    Quote Originally Posted by Banner View Post
    kwa mwenendo huu ferguson lazma arud

    Hawezi kurudi kwa kuwa anajua kilichomkuta Moyes naye kilimkuta wakati anawatengeneza kina Paul Scholes ambao wengi sasa wamekuwa wazee, Moyes atasimama tu ila msimu huu siyo wao tena

  20. #44
    Senior Member Kilaza's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    3,033
    Rep Power
    10
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    ooooooh man ukitaka raha ya mpira angalia man united ikicheza msimu huu nataman wacheze daily nione raha daah kuanzia kocha wachezaj mpaka washabik hawajiamin na timu yao. ule msemo ukinyanyuka si tunakaa ndo anaupata mourinhohohogoooal

  21. #45
    Senior Member zeroharm's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    mwanza
    Posts
    109
    Rep Power
    7
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    Re: Manchester united mwaka huu lazma washuke daraja

    hashuki mtu hapa....
    nimeamia Man City kwa mkopo!
    Kwa msaada wa Mwenyezi Mungu na nguvu zetu wenyewe TUNAWEZA...

Page 2 of 2 FirstFirst 12

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •