Close

Results 1 to 2 of 2
  1. #1
    Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    43
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    3
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: HII NI ZAIDI YA ZALI LA MENTALI.SOMA HAPA>>>>

    ingekuwa tanzania ungesikia jela kwa kosa la kutengeneza vitu vinavyo hatarisha amani ya nchi

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •