Ni mwana kaskazini, mwanamama MKUU katika Chama chao, ndiye atakayeongoza shughuli nzima ya hawa Madume ya Kaskakazini kulitambulisha Dume lenzao la Kaskazini kwa majike ya kaskazini ambayo yako Dar es Salaam. Mama wa BAVICHA atakuwa sambamba na maJike mengine mawili, moja likiwa lile *lililowahi kukalia taasisi kubwa tu hapa nchi(TAWLA) na la pili lilowahi kuwa na nafasi kubwa tu Serikalini na ambalo baada ya kumwagwa kwenye kura za maoni katika moja ya mikoa ya Kanda ya Mashariki, likaonekana kupita nyumba hadi Nyumba kuhamasisha na kugawa kadi za chama chao na ambalo huenda leo likangaza rasmi kumwaga manyanga kutoka chama ambacho kilimuwezesha kuwa katika nafasi hiyo Serikalini.

"Ndugu yangu hakuna jipya pale, ni shinikizo kutoka kwa Wamama wa Kaskazini kutaka na wao washirikishwe kwenye harakati za kuhakikisha Kaskazini inaingia ikulu na ukitaka kujua ninachokwambia, Mwambie mke wako ajifanye kuhudhuria Mkutano huo wa Mamvi na Majike hayo atakuletea majibu ya nini kiliendelea tu, mwambie tu apige hata picha ya majina ya participants kama hautaona majina mengi ni yakina Uromi, Urasa, Uforo, Uda, Uledi, Manka, Malisa n.k" alinitonya*
*
Hakika ni shiida