Close

Results 1 to 5 of 5
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    899
    Rep Power
    5
    Likes Received
    41
    Likes Given
    12

    NINAMASHAKA MAKUBWA NA KAMPUNI YA TIGO KWW OFA ZAKE

    OFA KUTOKA TIGO

    RAMADHAN hii pata 30 GB kwa sh 1000. Peruzi ,download na stream video saa 5_11 usiku. SMS Hii nimeipokea kupitia tigo

    .....
    Huu ni wakati wa waislam kufanya ibada misikiti au majumbani. Muda ambao Tigo wanatoa ofa ni muda wa muislam kufanya ibada kipindi hichi cha mwezi mtukufu .
    Tigo inatoa ofa hio kubwa kwa jina la RAMADHAN ili kuwapambaza waislam badala ya kusoma Quran kuomba dua na kusawajikite kwenye whatsup, Fb, au mitandao.
    Hii sio kejeli kutoka Tigo?
    Kwanini watoe ofa kwa jina la ramadhani huku wakijua waislam ramadhan sio mwezi wa kutumia gb zote hizi?
    Hivi Tigo wanataka waislam wakati wa usiku wenye heshima laytulqadir iwapitie wakiwa wanaperuzi.?
    Kwanini tigo kama kweli wanaimani wasitore miezi mengine

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    7
    Likes Received
    144
    Likes Given
    164

    Re: NINAMASHAKA MAKUBWA NA KAMPUNI YA TIGO KWW OFA ZAKE

    Unatakiwa uyashinde majaribu,ndipo imani yako inapojidhihirisha .Ka sms ka tigo tu kanakusumbuwa,vipi ukikutana na mrembo barabarani………….?.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    4
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: NINAMASHAKA MAKUBWA NA KAMPUNI YA TIGO KWW OFA ZAKE

    Kiukweli tgo mnaboa kipindi hiki ndo mmeharibu kabisa katika huduma zenu, hebu jirekebisheni watu wanalalamika sana kuhus huduma zenu mbovu

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    4
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: NINAMASHAKA MAKUBWA NA KAMPUNI YA TIGO KWW OFA ZAKE

    hahaha marketing technique in sales category

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Jul 2015
    Posts
    436
    Rep Power
    4
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0

    Re: NINAMASHAKA MAKUBWA NA KAMPUNI YA TIGO KWW OFA ZAKE

    jamani tgo wasikieni wateja wenu wanailalamikia sana huduma yenu

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •