Close

Results 1 to 8 of 8
  1. #1
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Kwa mtindo huu Enzoy itatumika sana

    Siku hizi imekuwa ni kawaida kuona matangazo ya dawa za kuongeza nguvu za kiume, mambo mengi yameibuka kutoa sababu zinazosababisha kupungua kwa nguvu za kiume kwa wanaume, wengine wamesema chakula, wengine sigara na ulevi lakini wamesahau kuwa sababu kubwa ni uvaaji wa wanawake wa sasa.

    Siku hizi kuona maziwa ya mwanamke au mapaja yake ni kitu cha kawaida sana tena sana, sasa unadhan mwanaume akiona sehemu hizo nyeti ambazo ndiyo zinatumika kuhamsha mihemko ya mwanaume nini kitatokea zaidi ya mwanaume kuhamsha hisia zake (kudinda)

    Mwanaume anapotoa asubuhi kwenda kwenye mihangaiko yake hadi anarudi jioni kwa mke wake ujue ameshadinda mara 1672 sasa unategemea akiona sehemu nyeti za mke wake au mpenzi wake hisia zitakuja hata zikija ataenda wavuni mara moja na kuishiwa nguvu.

    Turudie utamaduni wetu jamani tuokoe vizazi vinavyokuja maana sisi wa sasa tayari tumeshapotea. mvuto wa mwafrika una tofauti kubwa sana na mzungu msiwaige wale hawanogi mnatuumiza jamani.

  2. #2
    Senior Member Ngwindimba's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    235
    Rep Power
    6
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mnukanuka View Post
    Siku hizi imekuwa ni kawaida kuona matangazo ya dawa za kuongeza nguvu za kiume, mambo mengi yameibuka kutoa sababu zinazosababisha kupungua kwa nguvu za kiume kwa wanaume, wengine wamesema chakula, wengine sigara na ulevi lakini wamesahau kuwa sababu kubwa ni uvaaji wa wanawake wa sasa.

    Siku hizi kuona maziwa ya mwanamke au mapaja yake ni kitu cha kawaida sana tena sana, sasa unadhan mwanaume akiona sehemu hizo nyeti ambazo ndiyo zinatumika kuhamsha mihemko ya mwanaume nini kitatokea zaidi ya mwanaume kuhamsha hisia zake (kudinda)

    Mwanaume anapotoa asubuhi kwenda kwenye mihangaiko yake hadi anarudi jioni kwa mke wake ujue ameshadinda mara 1672 sasa unategemea akiona sehemu nyeti za mke wake au mpenzi wake hisia zitakuja hata zikija ataenda wavuni mara moja na kuishiwa nguvu.

    Turudie utamaduni wetu jamani tuokoe vizazi vinavyokuja maana sisi wa sasa tayari tumeshapotea. mvuto wa mwafrika una tofauti kubwa sana na mzungu msiwaige wale hawanogi mnatuumiza jamani.
    pasua pasua

  3. #3
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    21
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    hao ni pambo la dunia, ujanja wa mjini ni kunywa mchuzi wa pweza

  4. #4
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    13
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Enzoy ni noma, please dont try @ home

  5. #5
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Che Chinga View Post
    Enzoy ni noma, please dont try @ home

    umejaribu nini? ebu tupe maelezo ya kutosha kijana, maana wale jamaa wa mieleka huwa tunaona na ndiyo maana wanatusisitiza tusijaribu nyumbani. Funguka

  6. #6
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    21
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mnukanuka View Post
    Siku hizi imekuwa ni kawaida kuona matangazo ya dawa za kuongeza nguvu za kiume, mambo mengi yameibuka kutoa sababu zinazosababisha kupungua kwa nguvu za kiume kwa wanaume, wengine wamesema chakula, wengine sigara na ulevi lakini wamesahau kuwa sababu kubwa ni uvaaji wa wanawake wa sasa.

    Siku hizi kuona maziwa ya mwanamke au mapaja yake ni kitu cha kawaida sana tena sana, sasa unadhan mwanaume akiona sehemu hizo nyeti ambazo ndiyo zinatumika kuhamsha mihemko ya mwanaume nini kitatokea zaidi ya mwanaume kuhamsha hisia zake (kudinda)

    Mwanaume anapotoa asubuhi kwenda kwenye mihangaiko yake hadi anarudi jioni kwa mke wake ujue ameshadinda mara 1672 sasa unategemea akiona sehemu nyeti za mke wake au mpenzi wake hisia zitakuja hata zikija ataenda wavuni mara moja na kuishiwa nguvu.

    Turudie utamaduni wetu jamani tuokoe vizazi vinavyokuja maana sisi wa sasa tayari tumeshapotea. mvuto wa mwafrika una tofauti kubwa sana na mzungu msiwaige wale hawanogi mnatuumiza jamani.

    Mnukanuka inapatikana wapi hiyo ENZOY nikaisake? inaelekea ipo vizuri, kuna dada ananisumbua hapa Mbeya mjini

  7. #7
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Mnukanuka umetisha mbayaaaa

  8. #8
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Tuimbege View Post

    Mnukanuka inapatikana wapi hiyo ENZOY nikaisake? inaelekea ipo vizuri, kuna dada ananisumbua hapa Mbeya mjini

    nitumie private email nitakuta namba ya msambazaji then mzigo utakufikia bila shaka

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •