Close

Results 1 to 2 of 2
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Tumbo

Thread: Kuna mapenzi ya kweli siku hizi?

  1. #1
    Senior Member Tumbo's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    358
    Rep Power
    4
    Likes Received
    18
    Likes Given
    22

    Kuna mapenzi ya kweli siku hizi?

    Msichana mmoja alikuwa amempenda
    kijana mmoja mtanashati na mcha
    Mungu.. Malengo yao ilikua waje kuoana
    baada ya muda.
    Kijana huyu alijitoa sana kwa binti huyu
    hadi wenzie wakamuona mjinga, lakini
    ukweli ni kuwa alimpenda msichana yule
    kwa dhati. Alimtafutia kazi alipomaliza
    chuo, alimshauri kuhusu mipango ya
    maisha na alikua akimuombea kila
    alipopata nafasiya kuomba.
    Siku moja binti alikua anasherehekea siku
    yake ya kuzaliwa...hivyo akaalika marafiki
    zake, na watu wengine muhimu akiwemo
    mpenzi wake.
    Wageni wote walifika kwa wakati isipokua
    yule kijana alichelewa kidogo... Hivyo
    msichana akatumia muda ule ambao
    mpenzi wake hajafika kuwaeleza wageni
    namna yule kijana alivyokua wa muhimu
    kwake..
    Akamsifia sana, akasema atamvalisha
    pete ya uchumba soon, na akasema siku
    hiyo ya birthday yake anategemea zawadi
    kubwa sana kutoka kwa huyo mpenzi wa
    nafsi yake.
    Baadae kijana akaingia na kuketi high
    table.. Muda wa zawadi ulipofika watu
    wakamtunza binti zawadi mbalimbali na
    kijana akawa wa mwisho... Hivyo wageni
    wote wakawa na hamu ya kutaka kujua
    zawadi aliyoleta hasa baada ya yule
    msichana kumsifia sana.
    Kijana akaamka na kutoa mfuko.. kila mtu
    akataka kujua kilichokua ndani ya
    mfuko..mara kijana akafungua mfuko na
    kutoa mkate..!!
    Lahaula... watu wote wakastaajabu..
    mkate??? Lakini kabla hajasema lolote
    kuhusu ule mkate, yule msichana akaanza
    kulia.. akapandwa hasira kwa kuwa
    mpenzi wake amemuaibisha..!!
    Akiwa analia kwa kwikwi, akamkwida shati
    na kumvua tai yake, akamwagia juisi,
    kisha akauchukua ule mkate na
    kuutupa.!!
    Maskini..yule kijana akaukimbilia ule
    mkate na kuuokota.. Kisha akarudi high
    table na kusema "baby nakushukuru kwa
    yote..Huenda umenidharau kwa kuwa
    nimekuletea zawadi hii ndogo kwenye
    siku yako muhimu kama hii. Lakini kama
    ungetambua thamani ya zawadi hii,
    usingefanya haya.."
    Kisha akafungua ule mkate na kutoa vitu
    viwili alivyoficha ndani ya mkate.. Kwanza
    akatoa ufunguo wa gari, ambalo alikuwa
    amemnunulia mpenzi wake na alitaka
    amkabidhi siku hiyo ya birthday.
    Kisha akatoa pete ya uchumba na kusema
    "Nilimuomba Mungu anipe mwanamke
    atakayenipenda katika hali yoyote.
    Nilipanga leo nikuvalishe pete hii ili
    kuelekea ndoto yetu ya ndoa..
    ..Lakini kwa kuwa uliangalia nje, uliona
    mkate, badala ya pete hii ya thamani
    iliyokua ndani.. Naamini mwanamke
    niliyemuomba kwa Mungu bado
    sijampata.. Nashukuru kwa yote
    uliyonifanyia, nimekusamehe, nawe
    naomba unisamehe kama nimekukwaza.."
    Kisha akachukua mkate wake, huyoo
    akaondoka. Msichana akaomba msamaha
    lakini ilikua too late..
    MORAL OF THE STORY..!
    Usidharau kitu/mtu kwa kumtizama nje..
    Mungu huangalia thamani ya kitu ndani
    lakini Wanadamu huangalia nje.. Thamani
    ya kitu/mtu ipo ndani na si rahisi
    kuonekana..
    Usiwe mwepesi wa kuhukumu kwa
    kutizama umbo la nje.. Wale
    wanaokudharau leo na kukuona mkate,
    ipo siku watagundua haukua mkate wa
    kawaida... kuna vingi vya thamani ndani
    yako.
    Wote wanaokudharau leo ipo siku
    watakusalimia kwa heshima..!!
    🌹TUELIMISHANE MEMA🌹
    KISIKI likes this.
    HAKI ikitendeka, AMANI hutamalaki, hakuna AMANI pasipo HAKI.

  2. #2
    Member
    Join Date
    Jul 2014
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    3

    Re: Kuna mapenzi ya kweli siku hizi?

    Eeeeh kwel kabisa,unapotak kutoa maamuz jarb kufkiria kwanz

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •