Close

Results 1 to 2 of 2
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    254
    Rep Power
    5
    Likes Received
    17
    Likes Given
    0

    AHADI ZA UDANGANYIFU - MAHAKAMA YA KADHI

    Serikali ya CCM kwa nini msiwe wakweli tu kuwambia wahusika kwamba Mhakama ya Kadhi haitatungiwa sheria? Sasa Miscellaneous amendment inafanywa kwa kutoka kwenye sheria ipi? Kama Jambo halina hata misingi kwenye Katiba ya sasa mtawezaje kulifanyia marekebisho? Du ama kweli sasa nakubali na kuelewa kwamba Watanzania Elimu na uelewa wetu umeshuka kinoma?

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    May 2014
    Posts
    189
    Rep Power
    5
    Likes Received
    6
    Likes Given
    0

    Re: AHADI ZA UDANGANYIFU - MAHAKAMA YA KADHI

    Hii ndiyo athari ya nchi kuwa na asilimia kubwa ya watu wasiotumia tafakuri tunduizi.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •