Close

Results 1 to 4 of 4
  1. #1
    Senior Member Tanzania Nchi Yetu Sote's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    596
    Rep Power
    5
    Likes Received
    34
    Likes Given
    6

    WADADA HAYA KAZI KWENU SASA!!

    Mtihani ambao wanawake wengi wanafeli....... yajue leo.
    Mambo ambayo mwanaume anafanya kukutest kama wewe msichana unafaa kuwa mke wake:
    1. Ukienda kwake ukutane na vyombo vichafu na nguo chafu zimejazana usidhani ni mvivu, ni kamtihani anakupa.
    2. Ukiingia kwake ukaona anampigia simu yule dada wa usafi anayekujaga mara moja kwa wiki aje afanye usafi alipwe usidhani eti anajali kihivyo. Anakutest aone kama utasema "Acha baby, ntakufulia mpenzi wangu".
    3. Ukikuta kwake amefanya shopping ya vyakula vya kupika kama unga, mchele, na vingine halafu akakwambia mwende ule mgahawa fulani mkapate dinner usidhani eti ana hela kibao ya kutumia! Anakutest aone kama utamwambia mbaki kwake mpike mle. Uko chumba cha mtihani!
    4. Siku kakuahidi kukutoa out halafu unafika kwake unakuta kajikunyata kama mgonjwa anakwambia mama ake kapiga simu anaumwa anaomba atumiwe hela. Halafu anakwambia hela aliyo nayo na ukipiga mahesabu unaona ni kama ile ya kutumia mkiwa out. Anakuomba ushauri afanyaje. Wewe unamwambia "Baby twende out, suala la mama nina uhakika kaka zako na dada zako watalishughulikia, atawapigia". Woiyeeee! My sista hapo umejimaliza!!
    5. Ukimtembelea kwake ukakuta anapika na kufanya usafi wewe Umekaa tu unaangalia muvi halafu ukitaka umsaidie anakwambia endelea kuangalia muvi karibu anamaliza na wewe kweli ukarudi ukakaa kuendelea na muvi yako! Siku zako zinahesabika!!
    6. Ulishawahi kumwambia mpenzi wako aende kwenye ibada? Alipokataa ulimsisitizia? My sister, hata walevi wanapenda wanawake ambao wanawasisitiza kwenda kwenye ibada. Sio tule wale kila siku wanashinda baa na club.
    7. Mara ngapi huwa unamkumbusha kuwapigia simu wazazi au ndugu zake kuwajulia hali mkiwa wote? Angalao akupe na simu na wewe uwasalimie? Huo ni mtihani mwingine huwa mnafeli sana.
    8. Jifunze pia kusisitiza kujitunza kabla ya ndoa. Sio kila saa ukimtembelea ni kujiachia tu. Inaleta adabu na inawafanya mkazanie kufikia lengo kubwa la maisha.
    9. Jaribu ukiwa unaenda kwake uwe unaenda na tuvitu kama nyanya, vitunguu, n.k. Hivyo vyote huwa wanaume ni shida kununua mara nyingi.
    10. Wakati mwingine nenda kwake hata na CD za dini mpelekee msikilize. Sio kila ukifika kwake wewe ni rege, Eminem, Lil Wayne na kina nani sijui. Ukiwa hivyo hataona tofauti kati yako na wale macho juu anakutana nao club kila wikiendi.
    11. Jenga na tabia ya kumnunulia tuzawadi tudogo tudogo. Sometimes unakuja na boksa au kavesti au kadeodoranti. Hiyo kwa wanaume inaonyesha unaweza kujipa majukumu na kuyasimamia.
    Marks hizo. Pepa loooooooooote nimewavujishia.
    Usione niko kimya nakusubiri uropoke

  2. #2
    Member
    Join Date
    Dec 2014
    Posts
    38
    Rep Power
    0
    Likes Received
    3
    Likes Given
    12

    Re: WADADA HAYA KAZI KWENU SASA!!

    Mijanaume ya siku hizi haibebeki....utafanya yote hayo na bado anakubwaga. ni kuomba Mungu tuu

  3. #3
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    8
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    1

    Re: WADADA HAYA KAZI KWENU SASA!!

    tehteh ahsante kwa kuwasaidia dada zetu...wangu anajitahidi ila bado anamis kama vitu vitano kati ya 11....

  4. #4
    Member
    Join Date
    Jul 2014
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    3

    Re: WADADA HAYA KAZI KWENU SASA!!

    Yataka moyo,mambo ya malavidav.....

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •