Close

Results 1 to 9 of 9
  1. #1
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Mfahamu Sir. Isaac Newton

    Ndiye mwanasayansi aliyegundua kuhusu nguvu ya uvutano kitaalamu ni "gravitational force". Ni mmoja wa wanasayansi wakubwa kwenye upande wa fizikia na hesabu, ambapo kwenye fizikia tunakutana na principals zake zinazojulikana kama laws of motion. Alizaliwa tarehe 25 December 1642 na kufa tarehe 20 March 1727, alifariki akiwa na umri wa miaka 85, atakumbukwa sana kutokana na uwezo wake mkubwa ambapo mpaka leo principals zake ndio zimetuwezesha kufika hapa kwa ugunduzi wa vitu vyote vyenye mwendo kasi ikiwemo magari, meli, treni pamoja na helkopta. Huyo ndiye Sir. Isaac Newton.

  2. #2
    Member Graca Machel's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    61
    Rep Power
    6
    Likes Received
    2
    Likes Given
    0
    Mungu amlaze mahali pema peponi Sir.Isaac.

  3. #3
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Graca Machel View Post
    Mungu amlaze mahali pema peponi Sir.Isaac.
    Aaaamin dada yangu

  4. #4
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    27
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    tupe zaidi mkuu hakuwa na mtoto huyu jamaa maana sijawahi kusikia kama alikuwa na watoto maana alikuwa bize na kugundua vitu.
    Last edited by mwanamwana; 02-01-2014 at 21:11.

  5. #5
    Member Mchambuzi's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Precambrian
    Posts
    92
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mfahamu Sir. Isaac Newton

    Quote Originally Posted by mwanamwana View Post
    tupe zaidi mkuu hakuwa na mtoto huyu jamaa maana sijawahi kusikia kama alikuwa na watoto maana alikuwa bize na kugundua vitu.
    Huwa naambiwa eti wagunduzi wengi walikuwa Freemansion hata huyu Newton ni 1 wapo, eti walianza tangu enzi za mfalme Suleiman hivi ni kweli jamani? na kama ni kweli si inamana tunaotumia vitu walivyogundua hawa jamaa na sisi ni freemansion?

  6. #6
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    27
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mfahamu Sir. Isaac Newton

    Quote Originally Posted by Mchambuzi View Post
    Huwa naambiwa eti wagunduzi wengi walikuwa Freemansion hata huyu Newton ni 1 wapo, eti walianza tangu enzi za mfalme Suleiman hivi ni kweli jamani? na kama ni kweli si inamana tunaotumia vitu walivyogundua hawa jamaa na sisi ni freemansion?
    ninachojua huyu bwana alishawahi kuwa mbunge.

  7. #7
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    1
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mfahamu Sir. Isaac Newton

    Alikuwa mwanafunzi wangu

  8. #8
    Junior Member apakak's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    11
    Rep Power
    0
    Likes Received
    1
    Likes Given
    0

    Re: Mfahamu Sir. Isaac Newton

    Quote Originally Posted by Jumong View Post
    Ndiye mwanasayansi aliyegundua kuhusu nguvu ya uvutano kitaalamu ni "gravitational force". Ni mmoja wa wanasayansi wakubwa kwenye upande wa fizikia na hesabu, ambapo kwenye fizikia tunakutana na principals zake zinazojulikana kama laws of motion. Alizaliwa tarehe 25 December 1642 na kufa tarehe 20 March 1727, alifariki akiwa na umri wa miaka 85, atakumbukwa sana kutokana na uwezo wake mkubwa ambapo mpaka leo principals zake ndio zimetuwezesha kufika hapa kwa ugunduzi wa vitu vyote vyenye mwendo kasi ikiwemo magari, meli, treni pamoja na helkopta. Huyo ndiye Sir. Isaac Newton.
    Na pia aligundua calcus kushirikiana na leibnitz

    Miaka yake ya mwisho alikuwa na strange obsession na alchemy

    - - - Updated - - -

    Quote Originally Posted by Duduwasha View Post
    Alikuwa mwanafunzi wangu
    Mwanafunzi wako wa mwaka gani?

  9. #9
    Junior Member
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    9
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Mfahamu Sir. Isaac Newton

    Quote Originally Posted by Mchambuzi View Post
    Huwa naambiwa eti wagunduzi wengi walikuwa Freemansion hata huyu Newton ni 1 wapo, eti walianza tangu enzi za mfalme Suleiman hivi ni kweli jamani? na kama ni kweli si inamana tunaotumia vitu walivyogundua hawa jamaa na sisi ni freemansion?
    Katika mojawapo ya nukuu zake enzi za uhai wake alishawahi kukiri kuwa anamwamini MUNGU na yeye (Mungu) ndiye alimuwezesha kufanya mambo yote makuu aliyoyafanya akamaliza kwa kusema "I believe God did not put anything beyond our reach". Quotation hii ilinisaidia sana nilipokuwa mwanafunzi, ilinitia moyo na kunifanya niwe "optimistic" kwa kila nilichoanza kukifanya, na hata sasa inanisaidia pia.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •