Close

Results 1 to 2 of 2
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    254
    Rep Power
    4
    Likes Received
    17
    Likes Given
    0

    RE: WANAOINGIA MIKATABA MIBOVU WANATOFAUTI GANI NA ENZI ZA CHIFU MANGUNGO WA MSOVERO

    Wapendwa Mwaka unaisha sasa tunaingia mwaka mpya, Lipo swali la msingi kwetu sote tuliopo leo hii. Hivi ipo tofauti yoyote ya Wasomi wetu wa Leo na wale wazee wetu waliokutana na Carl Peters wakati wa biashara ua Utumwa. Ni nini wanachojivunia kwa usomi wao leo hii? Historia itawakumbuka kwa jema lipi?
    Mikataba ya Madini iliyosainiwa wakati wa Mh. Chenge, Mh. Werema,

    Mwaka unapoisha vyombo vyetu vya ulinzi na usalama wanapofanya tathmini wanaona ni kwa kiwango gani wamewajibika kuhalikisha nchi iko salama kiulinzi kiuchumi, kijamii, na kimazingira?

  2. #2
    Senior Member zumbemkuu's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Street Dweller
    Posts
    148
    Rep Power
    5
    Likes Received
    4
    Likes Given
    23

    Re: WANAOINGIA MIKATABA MIBOVU WANATOFAUTI GANI NA ENZI ZA CHIFU MANGUNGO WA MSOVERO

    hawana, JK alipewa suti safi kabisa
    ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •