Close

Results 1 to 3 of 3
  1. #1
    Senior Member MV Salama's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    New York
    Posts
    1,880
    Rep Power
    6
    Likes Received
    104
    Likes Given
    80

    MAHAKAMA NCHINI TANZANIA.

    Ripoti inaonesha nchini Tanzania MAHAKAMA inaongoza kwa vitendo vya RUSHWA ikifuatiwa na JESHI LA POLISI.

    Swali langu ni , Je, hata swala hili la ESCROW Likiachiwa mahakama kama muhimili wa Serikali wataweza kuupatia ufumbuzi stahiki ?

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    254
    Rep Power
    4
    Likes Received
    17
    Likes Given
    0

    Re: MAHAKAMA NCHINI TANZANIA.

    Du ni ripoti gani hii Kamanda? Kwa hiyo sasa wananchi wachukue hatua gani?

  3. #3
    Senior Member Kilaza's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    3,033
    Rep Power
    7
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0

    Re: MAHAKAMA NCHINI TANZANIA.

    io kesi ikiachiwa mahakama ni sawa na mzazi kupewa bunduki amuue mtoto wake

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •