Close

Results 1 to 5 of 5
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    254
    Rep Power
    4
    Likes Received
    17
    Likes Given
    0

    RE: INGEKUWA NIMO KWENYE WATUHUMIWA NISINGESUBIRI MJADALA

    Kwa nini viongozi wetu wanasubiri majadiliano wakati iko wazi hata kwenye Imani za Mwana TANU, '' Cheo ni dhamana" Kama kweli bado wamebakiwa na element ya utu hawa jamaa wasingesubiri majadiliano. Wao waamue moja tu kupisha wengine, Mboma waliojihuzulu kwenye Operation Tokomezawameshazoea?

    Jamani tulitendee taifa letu mema. Kaeni kando wapisheni wengine mbona tumejijengea heshima kuba duniani mpka tumewaleta akiana Xi Ping, Obama, Bush na sasa tunapanga kumleta hata Putin? Tuweke Legacy yetu kwamba tumejitahidi lakini hapo ndo uwezo wetu ulipoishia.

  2. #2
    Senior Member MV Salama's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    New York
    Posts
    1,880
    Rep Power
    6
    Likes Received
    104
    Likes Given
    80

    Re: INGEKUWA NIMO KWENYE WATUHUMIWA NISINGESUBIRI MJADALA

    Binafsi napendekeza pamoja na adhabu zote zitakazo wapata, basi kama watabaki hai watimuliwe Tanzania milele wasikanyage ardhi ya Tanzania kwani hawamthamini mzazi wao Tanzania aliye walea hata akawakuza na wengine wakaheshimika kwenda kutumikia umoja wa mataifa kwa malezi bora ya mzazi Tanzania kisha leo wamesahau na kumuhaini.

    Watimuliwe Tanzania milele wasikanyage ardhi ya Tanzania hata maiti zao zisizikwe kwenye ardhi ya Tanzania pindi wakifa kwani miili yao itakuwa laana kwa ardhi ya Tanzania hata ikasababisha maafa na majanga kwa Tanzania kwa walilomtenda Tanzania.

  3. #3
    Senior Member Mgagaa Na Upwa's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    247
    Rep Power
    4
    Likes Received
    27
    Likes Given
    22

    Re: INGEKUWA NIMO KWENYE WATUHUMIWA NISINGESUBIRI MJADALA

    Kale kausemi kao kangine "NITASEMA UKWELI, FITNA KWANGU MWIKO"
    "Kuchagua CCM ifikapo Octoba 2015, ni kukubali Katiba iliyohaririwa na Joka Mjanja Andrew Macho Makengeza Chenge Msaka Pesa ikutawale kwa kipindi cha zaidi ya miaka 50 ijayo.

  4. #4
    TUA
    TUA is offline
    Senior Member
    Join Date
    Oct 2014
    Posts
    677
    Rep Power
    4
    Likes Received
    32
    Likes Given
    0

    Re: INGEKUWA NIMO KWENYE WATUHUMIWA NISINGESUBIRI MJADALA

    Naomba niulize mwenye jibu anijibu: Hawa jamaa kwani hata wakijiuzulu watarudisha hizo hela? Mbona wengine wameshazitumia zimebaki kidogo tu? Kuna mmoja kwenye mawio anasema yeye tuela tudogo alizopewa na RUGE ameshatumia tumia tumebaki tudogo tu. (Mawio ya jana): Hata wakijiuzulu hao mafisadi ya CCM si tutaachiwa hilo zigo tu watanzania? Kama wangejiuzulu na kuchukuliwa hatua ningeelewa angalau.
    Mimi najua kama umeibiwa ukamkimbiza mwizi hatimaye ukamkamata, cha kwanza unachomwabia ni "nipe pesa zangu" akisha kupa mnaanza kesi ya msingi je hiyo ipo kwenye hili sakata?

  5. #5
    Junior Member
    Join Date
    Nov 2014
    Posts
    3
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: INGEKUWA NIMO KWENYE WATUHUMIWA NISINGESUBIRI MJADALA

    Tanzania ni nchi nzuri kutokana na rasilimali zetu, ingeweza kubadilika ki uchumi kutokana na kuwavutia wageni ki uwekezaji, lakini kwa ESCROW na mengine ya kifisadi tutabaki kulia na umasikini wetu.

    serikali inatakiwa kwa kila atakayebainika afilisiwe!! ushahidi uliokusanywa utumike kupitisha adhabu na siyo kuensesha kesi.
    wanyongwe!!

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •