Close

Results 1 to 6 of 6
Like Tree4Likes
  • 3 Post By Tanzania Nchi Yetu Sote
  • 1 Post By MV Salama

Thread: YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

  1. #1
    Senior Member Tanzania Nchi Yetu Sote's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    596
    Rep Power
    5
    Likes Received
    34
    Likes Given
    6

    YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

    KATIKA HALI YA KAWAIDA KAMA WEWE NI MWANAUME NA UNATAKA KUOA JIANDAE KWA MAMBO YAFUATAYO:

    1. Kujitambulisha Ukweni. Hapo Utatakiwa Uende Kijijini Alikozaliwa Mkeo Mtarajiwa ukajitambulishe huko. Kama mfano Mkeo anatokea Mwanza, na Mnaishi Dar, andaa nauli ya watu Wawili, Malazi kwa siku mbili au zaidi, na utagharamia shughuli hiyo ya utambulisho. We tenga 500,000. Hapo tuna Assume mkeo atajitegemea. Otherwise 800,000 Itakutoka.

    2. Kumtambulisha mkeo kwenu. Kama nyie nyumbani ni Arusha, utatakiwa umpeleke huko Ngarenanyuki. Sio umlete hapo Tabata mlipopanga. Hapo sio kwenu! Andaa nauli yako na ya atakaekusindikiza, nauli ya Binti na Mwenziwe, na gharama za vinywaji na chakula siku hiyo. Utahitaji Kama 700,000

    3. Kifuatacho ITV ni kuwaalika wakwe zako nyumbani. Uwatoe watu kama nane Mwanza, uwalete Arusha. Wale, walale, wafanye na safari za hapa na pale mjini, kwa gharama zako. We acha ubishi, tenga 800,000 Tu.

    4. Kwani we wazazi wako wanajua ulikooa? Sasa Je? Wasafirishe kwenda Mwanza! Watu Watano ili wakafahamu wanapoishi wazazi wenzao. Utahitaji Kuwa na kama 500,000. Beba pia ATM Card yako, kuna imejensi.

    5. Mahari ndio Topic Inayofuata Sasa. Ukiwa Mjanja, Unganishia Kwenye Hiyo Safari Hapo Juu Uue Ndege Wawili. Kwa Pamoja Na Hayo, Itabidi Ubebe 2,000,000.

    6. Sasa Kijana Unaweza Kumvisha Mchumba Wako Pete. Nunua Ya Kawaida Kabisa Ya Dhahabu. 350,000. Tukio Lenyewe La Kumvisha Pete Unaweza Ita Marafiki Wawili Watatu Ukatumia 200,000. Au Fanya Sherehe Kabisa. Mi Simo

    7. Oke, Sasa Unaweza Kuitisha Vikao Vya Harusi. Tengeneza Kadi Za Mwaliko Wa Kamati Kwa 200,000, Kikao Cha Kwanza Gharama Zote Ni Juu Yako. Andaa 500,000. Swali La Kwanza Kwenye Kikao: “We Una Shilingi Ngapi?” Sema 1,000,000.

    8. Utahitaji 100,000 Ya Sms Na Simu Kukumbushia Michango. (Shukuru Mungu Kuna Cheka Time)

    9. Wakati Vikao Vinaendelea, Utatuma 200,000 Kwa M-Pesa Ili Mambo Ya Kimila Yaendelee Kule Nyumbani. We Unaelewa

    10. “Darling, Sasa Mi Kwenye Kitchen Party Ntavaa Nini?” 300,000!

    11. “Darling, Kuna Mahali Nimeona Gauni Zuri La Send off…” 400,000!

    12. “Baby, Rafiki Yangu Alinunua Gauni La Harusi China Yani Lilimpendeza…..” 700,000!

    13. Wakati Huo Wewe Mwenyewe Hujajua Utavaa Nini, Hujanunua Pete Za Harusi, Hujamvalisha Best Man Na Mkewe. Tuseme Unahitaji Kama 1,500,000 Maana Utalia Lia Sana. Kumbuka, Gharama Hizi Huchangiwi Na Kamati. Wala Hutarudishiwa.

    14. Siku Ya Send Off Lazma Uende Mwanza. Utaenda Mwenyewe? Ndugu Wawili Watatu Na Mshenga 600,000. Kwenye Send Off Utatakiwa Kutoa Sijui Blanketi La Bibi, Vitenge Vya Mashangazi, Na Vikorokoro Kibao. Nunua Hivyo Vitu 300,000 Uende Navyo Ili Kupunguza Gharama. Beba 200,000 Za Wale Mashangazi Watakaoibuka Ghafla!

    15. Mshonee Baba Mkwe Suti 100,000 Mama Mkwe Yeye Atavaa Gauni La 50,000.

    16. Fotokopi Hiyo Hapo Juu (Namba 15) Kwa Wazazi Wako. 150,000

    17. Watu Watakaopenda Kuvaa Sare Wajitegemee! Mimi Sina Hela! Ila Utavishonea Nguo Vile Vitoto Kwa 80,000.

    18. Siku Mbili Kabla Ya Harusi, Utaanza Kupokea Wageni. Unatakiwa Uwatafutie Malazi Na Chakula. Kwa Ujumla Utahitaji Kama 500,000

    19. Jioni Watoe Auti Mashemeji Zako Ambao Hawajawahi Kufika Dar Ukawanunulie Bia Ili Wakuone Wa Maana. 200,000

    20. Siku Ya Harusi Bibi Harusi Na Mwenzie Na Watoto Na Ma Maids Watatakiwa Wakapambwe Saluni. 200,000

    21. We Na Mwenzio Mtaenda Kunyoa Hapo Kwa Nanii. Ndevu Na Nywele Na Black Kibishi 40,000

    22. Siku Ya Harusi Beba Sadaka 10,000. Wakati Huo Umeshamtuma Kijana Akakulipie Hoteli Mtakayofikia Baada Ya Harusi. Kamati Haitoi Hela Hiyo, So Utalipa Malazi Ya Siku Mbili 200,000

    23. Kama Mtaenda Honeymoon Sehemu Yoyote Nzuri Nzuri Nje Ya Mji, Si Chini Ya 800,000 Kwa Angalau Siku 5.

    24. Wakati Uko Huko Honeymoon, Huna Hata Kumi, Mwanakamati Mmoja Ambae Hakuchanga Anakupigia Simu “ Sasa Tunavunja Lini Kamati?” Pesa Yote Iliyochangwa Ilitumika Kwenye Harusi, Sasa Gharama Za Kuvunja Kamati Ni Za Nani?? 500,000!

    25. Sasa Mnaanza Maisha Ya Unyumba. 14,180,000 Poorer.

    Kazi Kwenu.
    Usione niko kimya nakusubiri uropoke

  2. #2
    Senior Member MV Salama's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    New York
    Posts
    1,880
    Rep Power
    6
    Likes Received
    104
    Likes Given
    80

    Re: YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

    Mmmmmh; kazi kweli kweli, kama ndio hivi tunaita kuoa kamili, basi Watanzania wengi waliooa ndoa tunaweza waita hawajaoa bali wanandoa tu, na ambao bado basi hawajaoa wataambulia kuwa na ndoa tu na hawataoa milele baadhi yao kwa kauli hii ya maisha bora kwa kila Mtanzania.

    All in all tunashukuru sana kwa muongo kwa vijana wale ambao bado hawajaoa hasa hatua ya kwanza hadi ya saba, katika muktadha wa kipi kifanyike na kianze kipi na si kukurupuka kama sungura kichakani.

    "Usione niko kimya nakusubiri uropoke". hahahahahahahhhhhhhhh
    BABYFACE likes this.

  3. #3
    Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    97
    Rep Power
    5
    Likes Received
    4
    Likes Given
    4

    Re: YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

    Mkubwa Tanzania yote sote

    Bajeti itanifaa sana hii

    Itabidi nikutafute tunywe bia huku tukijali kuona namna gani bajeti inaweza kushuka hii.

  4. #4
    Junior Member Kimbori's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    18
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

    Wala tu baa-angu, ndoa /harusi haiitaji bajeti ya kununua canter - second hand. Uzuri ni kwamba wasichana wanagombania kuolewa.
    Katika matendo yako yote kumbuka mwisho wako, nawe hutatenda dhambi kamwe - YbS. 7:36

  5. #5
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    10
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

    Ebo! Mihela yote hiyo niitupe kipuuzi hivyo? Kwani ndoa za MKEKA hakuna? Haizidi hata 100,000!

  6. #6
    Member
    Join Date
    Dec 2014
    Posts
    38
    Rep Power
    0
    Likes Received
    3
    Likes Given
    12

    Re: YAJUE HAYA KABLA HUJAANZA MCHAKATO WA KUOA

    Ya mkeka tena? Ila gharama ya ndoa ya mkeka ni makofi tuu, unapigwa vibao vya Uso kama vitatu hivi halafu unakabidhiwa mke.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •