Close

Results 1 to 5 of 5

Thread: Daladala

  1. #1
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    13
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Daladala

    Hata mtukifu Rais wangu katumia sana usafari huu, kuna vihoja vingi sana. ukitaka ufurahi panda daladala ya Mwenge- Mbagala kuanzia saa nne usiku siku za Ijumaa, jmosi.

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    123
    Rep Power
    6
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0
    Usafiri wa daladala una raha zake hata kama una pesa mpaka unaumwa! Mkenya mmoja alikuwa meneja kwenye kampuni fulani ya magazeti hapa Tanzania, bosi huyu alikuwa na gari lake binafsi lakini pia kazini alipewa gari, jamaa huyu hakupenda kutembea na gari yake, bali alikuwa anapanda daladala kwa madai akipanda daladala anakutana na wanawake wengi tena wazuri kuliko akiwa peke yake kwenye gari. huo ndio uzuri mmoja wa daladala.

  3. #3
    Senior Member Kilaza's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    3,033
    Rep Power
    9
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0
    uzur wake unapata kuibiwa pia

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    139
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Naupenda mimi huo usafari na siuachi hadi naingia kaburini. Hata ukipanda ukiwa na mawazo utayasahau kwa muda. Kuna vituko balaa

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    390
    Rep Power
    6
    Likes Received
    16
    Likes Given
    7
    usiombee unaenda kufanya mtihani, kisha daladala haindoki kituoni hadi ijaze abilia, utaimba haleluya.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •