Close

Results 1 to 4 of 4

Thread: SIASA

  1. #1
    Member pcosmas70's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    53
    Rep Power
    7
    Likes Received
    0
    Likes Given
    3

    SIASA

    Tunapozungumzia siasa tunalenga kukipata chombo kinachoitwa serikali ambacho huinuka kuunda mfumo wa uongozi na uendeshwaji wa rasilimali za nchi kwa faida ya mwananchi(mtanzania) na kwa maendeleo ya nchi(Tanzani)

    je wananchi wanamiliki na kupata faida kutoka katika rasilimali za nchi kupitia siasa ya Tanzania? siasa imebadilisha maisha ya mtanzania?

    NINI KIFANYIKE?

  2. #2
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    7
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: SIASA

    Tunapata faida waTz japo si kwa kiasi sahihi.
    Siasa imebadilisha maisha kwa namna wengi tusivyo penda.

    Hivyo basi kwa tathmini hii, siasa bado haija tunufaisha waTz kwa kiwango sahihi.

  3. #3
    Member
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    38
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: SIASA

    Mimi naona serikali ya Tz inatakiwa iwe kisiwa cha hekima chenye mawazo makubwa ya kuhakikisha kila mtanzania anafanana na Tanzania.Kumiliki rasilimali za Tanzania kwa faida ya mtanzania kwa mtu mmoja mmoja si kazi rahisi bali kwa nguvu ya umoja inawezekana hivyo serikali ya tanzania inapaswa kuwekwa madarakani na watanzania wenyewe lakini kwenye chaguzi uchakachuaji wa kura za wananchi imesababisha kuwepo kwa serikali mbovu

  4. #4
    Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    55
    Rep Power
    7
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: SIASA

    Quote Originally Posted by double D View Post
    Mimi naona serikali ya Tz inatakiwa iwe kisiwa cha hekima chenye mawazo makubwa ya kuhakikisha kila mtanzania anafanana na Tanzania.Kumiliki rasilimali za Tanzania kwa faida ya mtanzania kwa mtu mmoja mmoja si kazi rahisi bali kwa nguvu ya umoja inawezekana hivyo serikali ya tanzania inapaswa kuwekwa madarakani na watanzania wenyewe lakini kwenye chaguzi uchakachuaji wa kura za wananchi imesababisha kuwepo kwa serikali mbovu
    Tujiandae kisaikolojia kuitwa wa Tanganyika huko tutapata wanasiasa wazalendo watakao tutendea haki na wote tutanufaika lakini Tanzania patupu mpaka sasa

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •