Close

Results 1 to 2 of 2

Thread: FUNDI MAJENEZA

  1. #1
    Senior Member Kilaza's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    3,033
    Rep Power
    9
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0

    FUNDI MAJENEZA

    Fundi majeneza alipata oda ya Jeneza akawa anapeleka kwa gari yake. Njiani gari ikaharibika, akaamua kubeba kichwani kumpelekea mteja wake akakutana na askari wanne wakiwa doria, akajua lazima watataka rushwa.
    Askari: Unaenda wapi na hilo jeneza usiku huu?
    Jamaa: Nilikuwa nimezikwa makaburi ya Mwananyamala sasa sijapapenda ndio naelekea Kinondon aliko Kanumba nikajizike au ndugu zangu mnanishaurije? Acha maskari watimue mbio!

  2. #2
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    6
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: FUNDI MAJENEZA

    Heeee.... kwaherii
    At the End of your rope Tie a Knot and Hold On.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •