Close

Results 1 to 4 of 4
  1. #1
    Senior Member Cannibal OX's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Location
    Iron Galaxy
    Posts
    422
    Rep Power
    6
    Likes Received
    26
    Likes Given
    30

    Help Me.Please!!!!!!!!!!!

    Naomba msaada yoyote anayeweza ku-convert aina ya folder hasa ni za misiki zinazoishia na ( .rar ) na kuwa kwenye Window Media Player.
    Mfano wa folder husika nimeshindwa kuuweka .

  2. #2
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    6
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: Help Me.Please!!!!!!!!!!!

    Ndugu hilo folder limekiwa compressed, hivyo basi download software ya kuextract files zilizopo ndani yake. Software hiyo inaitwa Winrar, install kwenye pc yako baadae ulifungue hilo folder afu juu yake kutakuwa na button ya Extract ukiiclick mambo yatakuwa barabara kabisaa.

  3. #3
    Senior Member Cannibal OX's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Location
    Iron Galaxy
    Posts
    422
    Rep Power
    6
    Likes Received
    26
    Likes Given
    30

    Re: Help Me.Please!!!!!!!!!!!

    Kaka asante sana kwa msaada wako.
    Right now mambo barabara kabisaa.
    PeAce.

  4. #4
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    6
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: Help Me.Please!!!!!!!!!!!

    Quote Originally Posted by Cannibal OX View Post
    Kaka asante sana kwa msaada wako.
    Right now mambo barabara kabisaa.
    PeAce.
    Shukran pia. Karibu tena.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •