Close

Results 1 to 6 of 6
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    236
    Rep Power
    7
    Likes Received
    7
    Likes Given
    6

    Ni wakati muafaka kutumia mwanahalisiforum kujitangaza kibiashara

    Kukua kwa sayansi na Teknlojia hapa nchini ni muafaka kwa wadau wa biashara kuitumia mwanahalisiforum kujitangaza ulimwenguni.
    hii itakupa kujitanua kibiashara, kuongeza kipato na kufikiwa na watu wengi

  2. #2
    Senior Member Wagagagigikoko's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    127
    Rep Power
    7
    Likes Received
    1
    Likes Given
    1
    Ni kweli. Nami naunga mkono.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    390
    Rep Power
    7
    Likes Received
    16
    Likes Given
    7
    Na wale wanaotangaza nia ya kugombea 2015, wanaweza tangaza humu ili tuwajue.

  4. #4
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    46
    Rep Power
    0
    Likes Received
    2
    Likes Given
    1
    Quote Originally Posted by Akili Pana View Post
    Na wale wanaotangaza nia ya kugombea 2015, wanaweza tangaza humu ili tuwajue.
    KABISA KABISA NA WAPAMBE WAO PIA NI WAKATI WAO HUU

  5. #5
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    9
    Rep Power
    0
    Likes Received
    4
    Likes Given
    1
    ok naunga mkono hoja

  6. #6
    Banned
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    85
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: Ni wakati muafaka kutumia mwanahalisiforum kujitangaza kibiashara

    Quote Originally Posted by Mwalimu View Post
    Kukua kwa sayansi na Teknlojia hapa nchini ni muafaka kwa wadau wa biashara kuitumia mwanahalisiforum kujitangaza ulimwenguni.
    hii itakupa kujitanua kibiashara, kuongeza kipato na kufikiwa na watu wengi
    Hivi kuna jukwaa la biashara MF????

  7. 09-02-2014, 06:30

    Banned


Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •