Close

Results 1 to 11 of 11
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    139
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Hivi ni kwanini jamani?

    Maisha yazidi kuwa magumu siku hadi siku. Viongozi wetu wamejilimbikizia mali hadi kufuru, hawatosheki kila kitu wanakomba. Yaani watanzania wenzao tumekuwa kama wakimbizi ndani ya nchi yetu, kila kitu tunalipia ushuru. Hii nchi mwenzenu imenichosha sana

  2. #2
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    30
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mpamato View Post
    Maisha yazidi kuwa magumu siku hadi siku. Viongozi wetu wamejilimbikizia mali hadi kufuru, hawatosheki kila kitu wanakomba. Yaani watanzania wenzao tumekuwa kama wakimbizi ndani ya nchi yetu, kila kitu tunalipia ushuru. Hii nchi mwenzenu imenichosha sana

    Maisha yakikushinda achana nayo, fanya mambo mengine

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    123
    Rep Power
    6
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mpamato View Post
    Maisha yazidi kuwa magumu siku hadi siku. Viongozi wetu wamejilimbikizia mali hadi kufuru, hawatosheki kila kitu wanakomba. Yaani watanzania wenzao tumekuwa kama wakimbizi ndani ya nchi yetu, kila kitu tunalipia ushuru. Hii nchi mwenzenu imenichosha sana

    Wewe unataka kuishi bila kulipa ushuru? Anzisha nchi yako.

  4. #4
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    24
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Kaka maisha kibidubidu ipo siku yatakuwa supa usife moyo

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    390
    Rep Power
    6
    Likes Received
    16
    Likes Given
    7
    Wakati mwingine sitaki kuwalaumu viongozi kwa maisha tuliyonayo, upuuzi, ufisadi na ujinga wa viongozi wetu unabeba sura ya wananchi walivyo, mabadiliko huanza na mimi na wewe.

  6. #6
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    10
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    WEWE MNUKANUKA, MAMBO MENGINE NDIYO YAPI?

  7. #7
    Senior Member Kilaza's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    3,033
    Rep Power
    9
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0
    alichomaanisha mnukanuka kwamba "maisha yakikupiga chenga ww yachezee rafu"

  8. #8
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mpamato View Post
    Maisha yazidi kuwa magumu siku hadi siku. Viongozi wetu wamejilimbikizia mali hadi kufuru, hawatosheki kila kitu wanakomba. Yaani watanzania wenzao tumekuwa kama wakimbizi ndani ya nchi yetu, kila kitu tunalipia ushuru. Hii nchi mwenzenu imenichosha sana
    Viongozi kama kina mwalimu hawapo siku hizi, waliopo sasa ni mafisadi watupu huku wakiacha wananchi wakizidi kuteseka kutokana na ukata wa maisha

  9. #9
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    139
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Jadidi View Post
    Wewe unataka kuishi bila kulipa ushuru? Anzisha nchi yako.
    Siwezi kubishana na mawazo ya mtu maana unavyowaza ndio Mungu kakuumba hivyo, thanx kwa maoni yako. karibu sana!


  10. #10
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    139
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Jumong View Post
    Viongozi kama kina mwalimu hawapo siku hizi, waliopo sasa ni mafisadi watupu huku wakiacha wananchi wakizidi kuteseka kutokana na ukata wa maisha
    Yaani we acha tu, watu wanatafuta uongozi kwa nguvu na mali zao zoote ili tu wawe na uwezo wa kujichuulia mali za watanzania bila vikwazo. Viongozi siku hizi ndiyo wanaongoza kwa kuvamia viwanja vya mipira na kujenga nyumba zao bila kuhojiwa na mtu. Hawaguswi hawa, nani wa kuwagusa! Inauma sana!

  11. #11
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    139
    Rep Power
    6
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Chiku sei Unyu View Post
    Kaka maisha kibidubidu ipo siku yatakuwa supa usife moyo

    Ni siku gani hiyo mdau, wakati kila leo afadhali ya jana. Bei ya vitu iko juu kila kukicha, ajabu mishahara pale pale!

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •