Close

Results 1 to 2 of 2
  1. #1
    Senior Member Kansiime's Avatar
    Join Date
    Feb 2015
    Posts
    358
    Rep Power
    4
    Likes Received
    12
    Likes Given
    36

    Kwa huu Utetezi wa Mke wa Godbless Lema, nitashangaa kama mahakama itamuachia huru

    UTETEZI WA MKE WA LEMA, NEEMA TARIMO KUHUSU TUHUMA ZA KUMUITA MKUU WA MKOA WA ARUSHA MRISHO GAMBO KWA JINA LA SHOGA

    "Mimi Neema Tarimo, Mke wa Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema

    Leo nimefikishwa Mahakamani kwa shtaka la kwamba namba yangu imetumika kumtumia meseji ya matusi mkuu wa mkoa kitu ambacho sio kweli. Sijamtumia meseji ya matusi.

    Na hata meseji niliyosomewa siyo meseji ya matusi.

    Kumuita mtu #shoga ni kitu cha kawaida. Mimi nina mashoga wengi. Kwa hiyo kwa mimi kumuita shoga sielewi kwa nini amechukulia interpretation ambayo siyo sahihi.

    Lakini ndio maana tupo mahakamani na kesi ipo mahakamani na kwa kweli namshukuru Mungu nipo very bold kwa ajili ya kesi na mahakama itaamua, itagundua kama ni tusi ama si tusi.

    Kuhusu namba iliyotumika kutuma meseji, ni namba yangu na simu ni yangu kwa hiyo ....,tupo mahakamani kwa ajili ya #kupambana.

    Na kwamba mimi kuwasiliana na Mkuu wa Mkoa,......, tunawasiliana na hata namba nyingine ninayotumia tumeshawahi kuwasiliana kupitia meseji ya kawaida na kupitia meseji ya Whatsapp"

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    6
    Likes Received
    144
    Likes Given
    164

    Re: Kwa huu Utetezi wa Mke wa Godbless Lema, nitashangaa kama mahakama itamuachia hur

    Eti nitashangaa,nenda basi ukawe wakili wa Gambo.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •