Close

Results 1 to 3 of 3
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,227
    Rep Power
    7
    Likes Received
    73
    Likes Given
    3

    CHADEMA LINI MTAKUWA NA MSHIPA WA AIBU? KATIKA KUMJIBU SENDEKA MSINGEYASEMA HAYA.

    Nimekunukuu taarifa ya Mkuu wa Idara ya Uenezi Chadema Taifa, HEMEDI ALI wakati wa mkutano wake na wanahabari:

    "Ni kawaida ya CCM kuchafua mtu ambae atakua na msimamo na nia ya kulivusha taifa , Wamefanya hivyo kwa viongozi wetu wa chama na watu binafsi hivyo hatushangai walivyo mshambulia Lowassa akiwa ndani ya CCM na hata Sasa CHADEMA"
    Mwisho wa kunukuu.

    Mytake: Kama ni kumchafua LOWASSA waasisi ni CHADEMA wenyewe, CCM wame-copy na ku-paste.
    Chadema mnajichoresha, wenyewe, mnamchoresha LOWASSA na mnawachoresha wafuasi wenu.
    Click image for larger version. 

Name:	downloadfile-1.jpg 
Views:	114 
Size:	27.2 KB 
ID:	1701

  2. #2
    Senior Member GURU's Avatar
    Join Date
    Aug 2014
    Location
    Gangstarr
    Posts
    906
    Rep Power
    4
    Likes Received
    26
    Likes Given
    41

    Re: CHADEMA LINI MTAKUWA NA MSHIPA WA AIBU? KATIKA KUMJIBU SENDEKA MSINGEYASEMA HAYA.

    Hahahaaaaa WANASIASA NI WANAFIKI BY NATURE

  3. #3
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    6
    Likes Received
    171
    Likes Given
    336

    Re: CHADEMA LINI MTAKUWA NA MSHIPA WA AIBU? KATIKA KUMJIBU SENDEKA MSINGEYASEMA HAYA.

    Hata mtukufu? Ngoja nimtonye mjomba Magu.
    Last edited by KISIKI; 01-11-2016 at 10:39.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •