Close

Results 1 to 7 of 7
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    722
    Rep Power
    4
    Likes Received
    23
    Likes Given
    1

    BwanaYule alistahili Saluti?

    Tarehe 29 siku ya Jumamosi BwanaYule alijitokeza katika viwanja vya Buguruni kufanya Usafi kama ilivyo ada usafi wa mwisho wa mwezi katika hali ya kushangaza Polisi mmoja sijui alikuwa kindude,hofuau heshima kwa mkubwa wake akampigia saluti BwanaYule sasa hapa waungwana naomaba kujua

    kweli BwanaYule Spy? maaana upo uvumi kwamba yeye alipandikizwa kwenye msisikiti na vyama vya siasa kwajili ya kufuatilia kila kinacho endelea huko na kuripoti kwa wakubwa wake
    hili la Polisi kupiga saluti mbona linleta ukakaksi au ndio kweli?

    BwanaYule yeye ni kiongozi wa Siasa tena hana sifa ya kupigiwa saluti kitu gani kimejificha hapa
    punda hajasoma lakini kazi hakosi

  2. #2
    Senior Member GURU's Avatar
    Join Date
    Aug 2014
    Location
    Gangstarr
    Posts
    906
    Rep Power
    4
    Likes Received
    26
    Likes Given
    41

    Re: BwanaYule alistahili Saluti?

    Mwaka 2015 wakati wa Kampeni za Uchaguzi mkuu Mgombea wa Chadema Edward Lowassa alipokuwa Nguruka-Uvinza alipigiwa salute na askari Polisi. Baada ya tukio hilo makada wa Chadema walifurahia na kusema huyo ndio Rais ajaye maana hata askari wanampigia salute.
    Kwa hiyo Lowassa nae ni spy Chadema? Maana upo uvumi eti amepandikizwa Chadema ili kudhoofisha vita dhidi ya ufisadi.

    Hayo mambo ya salute najua ni ya kijeshi kwa hiyo askari hawezi kumpigia salute raia wa kawaida.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    722
    Rep Power
    4
    Likes Received
    23
    Likes Given
    1

    Re: BwanaYule alistahili Saluti?

    GURU unajua kwamba Lowassa ni Waziri Mkuu msataafu na atapigiwa saluti mpaka kufa kwake hivyo hata wakati ule chadema ilikuwa ni siasa lakini anastahili kupigiwa Saluti wakati wowote na saa yeyote labda kama mlitaka anyimwe kwakuwa kajiunga na Chadema maaana siasa za visasi Tanzania hatujambo
    punda hajasoma lakini kazi hakosi

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Mar 2015
    Posts
    441
    Rep Power
    4
    Likes Received
    4
    Likes Given
    0

    Re: BwanaYule alistahili Saluti?

    BwanaYule kapigiwa saluti? Mh..................loading Yeye ninani? lakini nakumbuka walimgonga Rungu Polisi Mtongani huyu au ilikuwa ni sinema tuuu Lakini ndiye aliye tinga Ikulu kumpongeza Mh.JPM
    shida za watanzania nina zijua

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Nov 2015
    Posts
    133
    Rep Power
    3
    Likes Received
    4
    Likes Given
    2

    Re: BwanaYule alistahili Saluti?

    mmeshiba mmevimbiwa ndio mnakuja kutapiaka ujinga huosaluti si heshima, wapinzani msitake kutafuta kiki kwavitu visivyo na Kichwa wala miguu
    Chama Imara CCM Daima]

  6. #6
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    6
    Likes Received
    144
    Likes Given
    164

    Re: BwanaYule alistahili Saluti?

    Quote Originally Posted by Ubungo President View Post
    BwanaYule kapigiwa saluti? Mh..................loading Yeye ninani? lakini nakumbuka walimgonga Rungu Polisi Mtongani huyu au ilikuwa ni sinema tuuu Lakini ndiye aliye tinga Ikulu kumpongeza Mh.JPM
    Bwana Yule,shida tupu.Hajiulizi kwa nini apigiwe saluti sasa na polisi wale wale waliomtwangwa vilungu na kumsweka kwenye gari kama mzigo.

  7. #7
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    7
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: BwanaYule alistahili Saluti?

    Halafu bwana yule sura imekuwa ya kuzimu kabisa,lazima atakuwa na unasaba na ibilisi.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •