Close

Results 1 to 6 of 6
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    299
    Rep Power
    5
    Likes Received
    13
    Likes Given
    8

    LIPUMBA AOMBA MSAMAHA

    Hapa Profesa Lipumba akiomba msamaha kwa Mola wake katika msikiti mkuu wa makka




  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    6
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: LIPUMBA AOMBA MSAMAHA

    Mtu kama huyu mungu hawezi msameee

  3. #3
    Senior Member GURU's Avatar
    Join Date
    Aug 2014
    Location
    Gangstarr
    Posts
    906
    Rep Power
    5
    Likes Received
    26
    Likes Given
    41

    Re: LIPUMBA AOMBA MSAMAHA

    Mbona hiyo picha mnaipenda sana imekuwa posted zaidi ya mara kadhaa sasa na hii imerudiwa tena bila nyama

  4. #4
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    7
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: LIPUMBA AOMBA MSAMAHA

    Propesa limesha laaniwa kama baba yake ibilisi.

  5. #5
    Senior Member GURU's Avatar
    Join Date
    Aug 2014
    Location
    Gangstarr
    Posts
    906
    Rep Power
    5
    Likes Received
    26
    Likes Given
    41

    Re: LIPUMBA AOMBA MSAMAHA

    KISIKI @
    Hahaahaahaaa mkuu naona unamlaani Prof kama Almighty God

  6. #6
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    466
    Rep Power
    5
    Likes Received
    25
    Likes Given
    1

    Re: LIPUMBA AOMBA MSAMAHA

    naamini lipumba akiiona picha hii machozi yanamtoka. maana haendani na anavyofanya kwa sasa

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •