Close

Results 1 to 7 of 7
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,867
    Rep Power
    7
    Likes Received
    76
    Likes Given
    130

    Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    Wakati Ufisadi wa viwanja Kigamboni unafanyika, Zitto Kabwe alikuwa Mwenyekiti wa PAC. Iweje Zitto asione madudu hayo ambayo hayakuhitaji darubini kuyaona?

    Wakati Ufisadi wa viwanja kigamboni unafanyika, Ramadhan Dau, swahiba na mfadhili mkubwa wa Zitto na ACT ndiye aliyekuwa Mkurugenzi wa NSSF. Unafikiri Zitto alishindwa kuuona ufisadi kwa bahati mbaya, kukosa uelewa ama aliona lakini akapuuzia kwa vile tu ulihusu wafadhili wake?

    Iweje Zitto Kabwe aone ufisadi kwenye mambo mengine kama ule wa Meremeta lakini asione hili la Vianja vya Kigamboni?

    Yapo maswali ya kumuuliza Zitto Kabwe juu ya sakata hili. Nikiangalia kwa jicho la tatu sioni ataponea wapi. Sasa ndio najua kwa nini kulikuwa na sekeseke kubwa wakati wa uundwaji wa kamati za bunge.

    Zitto my brother. Kwa hili umechemsha na umeharibu kabisa taswira yako. Hakuna atakayekuamini tena utakapojenga hoja zako uchwara. Vyombo vya dola mchukulieni hatua huyu Zitto Kabwe. Kwa kuanzia, anzeni pale alipopendekeza Ole Sendeka. Chunguzeni mali zote za Zitto na aeleze amezipataje. Kwa bahati nzuri zinafahamika mpaka zile alizoandikisha umiliki kwa majina mengine. Anzieni hapo.

    Ahsante Ole Sendeka kwa kutuzindua juu ya hili. Kumbe hawa wanaopiga kelele dhidi ya Rais Magufuli ni wale ambao mirija yao imekatwa! Kama ni hivyo ni bora Rais wetu awe na maadui wengi katika kusimamia haki kuliko kuwa na marafiki wengi katika kufisidi nchi.

  2. #2
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    6
    Likes Received
    171
    Likes Given
    336

    Re: Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    Mzee wa minyoo hana ishu alikua anatoa mvuke tu, lipeni mishara ya UPL kwanza.

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    6
    Likes Received
    143
    Likes Given
    164

    Re: Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    Zitto yupi?.Huyu aliyekuwa anawasaidia(CCM) kuiangamiza Chadema.Kweli shukrani ya PUNDA NI MATEKE.Hiyo PAC yenyewe mlimpandikiza wenyewe?.Sasa mnalia lia nini?.

    Mbwiga nyie.

  4. #4
    Senior Member GURU's Avatar
    Join Date
    Aug 2014
    Location
    Gangstarr
    Posts
    906
    Rep Power
    4
    Likes Received
    26
    Likes Given
    41

    Re: Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    KINYONGA asubiri kukatiwa utepe kwenye Mahakama yetu Pendwa ya Mafisi Mafisadi. Stay tuned

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    5
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    Yaani leo hii mnataka mmgeuke kibaraka wenu Zitto ...... hama kweli mafisiem hamna maana

  6. #6
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2014
    Posts
    2,379
    Rep Power
    6
    Likes Received
    143
    Likes Given
    164

    Re: Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    Quote Originally Posted by GURU View Post
    KINYONGA asubiri kukatiwa utepe kwenye Mahakama yetu Pendwa ya Mafisi Mafisadi. Stay tuned
    Hizo hela walimpa wenyewe.Kwa kutumia tu akili za chekechea,inawezekana vipi Chama(ACT-Wazalendo)kichanga kikaingia kwenye Uchaguzi Mkuu halafu kikaweka wagombea ubunge nchi nzima.Hizo hela walizipata wapi?.Labda wangeanza kuhoji kipindi hicho tungewaelewa.Hizo kelele kuhusu Zitto sasa,ni matokeo ya KUSHINDWA KWA MRADI WAO wa kuiangamiza Chadema kupitia Zitto.Wameona hana faida kwao.WANAMLIPUA KWA HELA WALIZOMPA WAO WENYEWE.

    Wapeleke huo UPUUZI WAO HUKO LUMUMBA.

  7. #7
    Senior Member mahakama ya kadhi's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    993
    Rep Power
    5
    Likes Received
    31
    Likes Given
    31

    Re: Zitto Kabwe ashtakiwe kutokana na ufisadi huu wa NSSF

    Zitto na Lowasa hawataweza kuchomoka kwenye ufisadi huu sasa imefika wakati wa kutandikana bila aibu zitto lazima awajibike tu.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •