Close

Results 1 to 12 of 12
  1. #1
    Junior Member Chongo's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    6
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    wanasiasa acheni kuchezea elimu yetu

    kitendo cha wizara ya elimu kwa kurekebisha viwango vya ufaulu na madaraja ya ufaulu baada ya kuondoa division zero na kuweka division 5 huu ni usaniii wa wana siasa waliokosa kazi ya kufanya na kuona wachezee elimu yetu ili kuja kupoteza kizazi chetu

  2. #2
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    57
    Rep Power
    7
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Chongo View Post
    kitendo cha wizara ya elimu kwa kurekebisha viwango vya ufaulu na madaraja ya ufaulu baada ya kuondoa division zero na kuweka division 5 huu ni usaniii wa wana siasa waliokosa kazi ya kufanya na kuona wachezee elimu yetu ili kuja kupoteza kizazi chetu



    Wanaongeza viwango vya kufaulu. Hawataki kuchekwa kwamba wamefelisha wanafunzi- viwango vya elimu vimeshuka - wanataka kupata sifa kwamba wameshindisha maelfu ya watoto.

  3. #3
    Junior Member Kirube's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    18
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Bulicheka View Post
    [/SIZE]

    Wanaongeza viwango vya kufaulu. Hawataki kuchekwa kwamba wamefelisha wanafunzi- viwango vya elimu vimeshuka - wanataka kupata sifa kwamba wameshindisha maelfu ya watoto.
    hawa washenzi imani nao sina wanastahiki kunyongwa tu au kupigwa bakora hadharani
    " vyama vya siasa ni ulaji wa watu"

  4. #4
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    20
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Kirube View Post
    hawa washenzi imani nao sina wanastahiki kunyongwa tu au kupigwa bakora hadharani
    nakuunga mkono 100%
    ccm lazima mungoke 2015

  5. #5
    Senior Member Kilaza's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Posts
    3,033
    Rep Power
    10
    Likes Received
    8
    Likes Given
    0
    hio ndo elimu ya bongo

  6. #6
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    57
    Rep Power
    7
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0


    Hakuna kusingizia wanasiasa, hapa wanaoharibu elimu ni wataalamu. Kwani PROFESA Mchombe ni mwanasiasa? Yeye si mtaalamu? Huyu no katibu mkuu wizara ya elimu.

    Wanasiasaa hawa wamekuwa wakitengeneza sera, lakini wasimamizi ni watalaamu.

  7. #7
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    55
    Rep Power
    7
    Likes Received
    3
    Likes Given
    7
    Quote Originally Posted by Bulicheka View Post

    Hakuna kusingizia wanasiasa, hapa wanaoharibu elimu ni wataalamu. Kwani PROFESA Mchombe ni mwanasiasa? Yeye si mtaalamu? Huyu no katibu mkuu wizara ya elimu.

    Wanasiasaa hawa wamekuwa wakitengeneza sera, lakini wasimamizi ni watalaamu.
    tatizo wanasiasa wanawaendesha wasomi wetu kule wanapotaka na hao wasomi wetu kwa njaa zao wanakubali kuburuzwa na wanasiasa

  8. #8
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    18
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Chongo ujuwe siasa ndo zinaharibu mambo. Kwetu huku Bongo kila kitu SIASA, tena ile mbaya ya machafuzi.

  9. #9
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    21
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Bulicheka View Post

    Hakuna kusingizia wanasiasa, hapa wanaoharibu elimu ni wataalamu. Kwani PROFESA Mchombe ni mwanasiasa? Yeye si mtaalamu? Huyu no katibu mkuu wizara ya elimu.

    Wanasiasaa hawa wamekuwa wakitengeneza sera, lakini wasimamizi ni watalaamu.

    Yote wanasababisha wanasiasa Bulicheka kwani huyo Profesa anatekeleza matakwa ya wanasiasa waliompa cheo hicho, wataatuua hawa kwani kutoeleimika ni sawa na kuuliwa kiakili

  10. #10
    Junior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    18
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    Re: wanasiasa acheni kuchezea elimu yetu

    Wabongo bhana, hata darasa la saba nao wanadiss elimu ya secondary, majanga haya!

  11. #11
    Senior Member zumbemkuu's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Street Dweller
    Posts
    148
    Rep Power
    7
    Likes Received
    4
    Likes Given
    23

    Re: wanasiasa acheni kuchezea elimu yetu

    mulugo tu ni naibu waziri hajui Tanzania ni muungano wa nchi gani unatarajia nini?

  12. #12
    Member Tisi's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    53
    Rep Power
    7
    Likes Received
    1
    Likes Given
    5

    Re: wanasiasa acheni kuchezea elimu yetu

    Quote Originally Posted by Chongo View Post
    kitendo cha wizara ya elimu kwa kurekebisha viwango vya ufaulu na madaraja ya ufaulu baada ya kuondoa division zero na kuweka division 5 huu ni usaniii wa wana siasa waliokosa kazi ya kufanya na kuona wachezee elimu yetu ili kuja kupoteza kizazi chetu
    ndio maana matokeo ya mwaka huu yamemwagika tu wamekibia aibu mapema eti ufaulu umeengezeka kumbe wanadidimiza elimu yetu

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •