Close

Results 1 to 3 of 3
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Nov 2015
    Posts
    133
    Rep Power
    3
    Likes Received
    4
    Likes Given
    2

    kijiji cha wanyonya damu ni kishirikina sio hivi hivi

    Tukio la Wananchi wa kijiji cha Iringa Wilayani Chamwino Mkoani Dodoma la kuuawa kwa Watafiti walio itwa wanyonya damu na wanakijiji hao nata kupelekea kuuawa kwao kinyama
    maswali ya kujiuliza
    ni kweli mchungaji yupo katika fikra za kunyonyana damu karne hii? kwakuwa yeye anatajwa kuhusika kutoa tangazo kanisani juu ya watu hao baada ya kupokea taarifa kutoka kwa mwanamke aliye waona watu hao na kuanza kupiga kelele kwamba ni wanyonya damu.
    Elimu ya watu hawa ni kiwango gani? hakuna hata aliye ishia la saba
    Lugha wanayotumia ni ipi? kama kiswahili wali shindwa kuuliza

    Jambo kubwa ni kufahamu background ya Hicho kijiji maana hii ni hatari sana kwa usalama wa mgeni yeyote maneo hayo haao wanahitaji adhabu kali sana ili kukomesha matukio ya kipuuzi
    Chama Imara CCM Daima]

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Jun 2015
    Posts
    722
    Rep Power
    4
    Likes Received
    23
    Likes Given
    1

    Re: kijiji cha wanyonya damu ni kishirikina sio hivi hivi

    kwani leo mmsahau Lowassa kusema kipaombele cha nchi hii ni Elimu hayo sasa
    punda hajasoma lakini kazi hakosi

  3. #3
    Senior Member Tumbo's Avatar
    Join Date
    Feb 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    358
    Rep Power
    5
    Likes Received
    18
    Likes Given
    22

    Re: kijiji cha wanyonya damu ni kishirikina sio hivi hivi

    Ukifuatilia na kuwachunguza hao wanakijiji utakuta wamebandika picha na bendera za kijani kwenye kuta za nyumba zao. Elimu, elimu, elimu.
    HAKI ikitendeka, AMANI hutamalaki, hakuna AMANI pasipo HAKI.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •