Close

Results 1 to 10 of 10
  1. #1
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    10
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0

    - Hii kali Kisarawe kuna gongo inayotengezwa kwa nguo chafu, zinachemshwa weeeee

    - Hii kali Kisarawe kuna gongo inayotengezwa kwa nguo chafu, zinachemshwa weeeee sasa mvuke wake ni hatari.

  2. #2
    Senior Member Servant's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    177
    Rep Power
    6
    Likes Received
    2
    Likes Given
    0
    Nasikia ukinywa leo, kilevi chake hakiishi mpaka unywe nyingine. Ni kweli? Na kama siyo kweli, ukweli uko wapi?

  3. #3
    Senior Member Mchambawima's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    152
    Rep Power
    6
    Likes Received
    2
    Likes Given
    1
    Servant: Nami nimesikia kwamba gongo hiyo ya nguo chafu ukinywa kilevi chake hakiishi mpaka unywe nyingine. Sasa sasa mimi kwa kuwa simulizi hizi zimekuwa nyingi, nimepanga wiki ijayo kutoka hapa Zenji na kuja Kisarawe kuja kuijaribu.

  4. #4
    Senior Member Kipara Bonge's Avatar
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    478
    Rep Power
    6
    Likes Received
    41
    Likes Given
    0
    Quote Originally Posted by Mchambawima View Post
    Servant: Nami nimesikia kwamba gongo hiyo ya nguo chafu ukinywa kilevi chake hakiishi mpaka unywe nyingine. Sasa sasa mimi kwa kuwa simulizi hizi zimekuwa nyingi, nimepanga wiki ijayo kutoka hapa Zenji na kuja Kisarawe kuja kuijaribu.

    Niwekeeni kidumu kimoja. Nakuja kupata ukweli. Kama uongo mtaanikoma.

  5. #5
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    390
    Rep Power
    6
    Likes Received
    16
    Likes Given
    7
    He ! kumbe watu hunywa nguo!!

  6. #6
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    21
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    Dah Watanzania kwa kugundua vitu ni hatari lakini ntatizo letu tunagundua mambo mengi kwa sababu ya njaa tulizokuwa nazo, mambo mengi yanayogunduliwa ukiyafuatilia utakuta ni kwa sababu ya kukwepa gharama flan, tutawaua watu kwa njaa zetu

  7. #7
    Junior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    10
    Rep Power
    0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
    HILO GONGO LITAKUWA NA HARUFU YA NAMNA GANI, DU! MI NADHANI SERIKALI INGERUHUSU GONGO IUZWE KISHA IWEKEWE KODI KUBWA SANA ILI WATU WANUNUE BIA YA VIWANDANI.

  8. #8
    Senior Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    123
    Rep Power
    6
    Likes Received
    3
    Likes Given
    0
    Gongo ya nguo chafu? Hayo makubwa sasa.

  9. #9
    Member
    Join Date
    Dec 2013
    Posts
    46
    Rep Power
    0
    Likes Received
    2
    Likes Given
    1
    UKISTAAAJABU YA LOWASA UTAYAONA YA MEMBE

  10. #10
    Senior Member Mozila Fire Fox's Avatar
    Join Date
    Jan 2014
    Location
    Tanzania
    Posts
    731
    Rep Power
    6
    Likes Received
    4
    Likes Given
    32

    Re: - Hii kali Kisarawe kuna gongo inayotengezwa kwa nguo chafu, zinachemshwa weeeee

    Kumbe Ethanol inapendwa kiasi hiki...
    At the End of your rope Tie a Knot and Hold On.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •