Close

Results 1 to 5 of 5
  1. #1
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,867
    Rep Power
    7
    Likes Received
    76
    Likes Given
    130

    Mke wa Godbless Lema na dada yake wanasakwa na polisi kwa tuhuma za wizi wa kimtandao

    Mke wa Godbless Lema na dada yake aitwaye Roselyne G Tarimo wanasakwa na jeshi la polisi kituo cha msimbazi Dar kwa RB no MS/RB/282/16.wanatuhumiwa kughushi nyaraka ofisi ya msajili wa makampuni (Brela) na hatimae kupora/kuiba/kudhulumu kampuni iitwayo SENKONDO'S EXPORT AND IMPORT CO LTD yenye usajili wa brela namba 45729.

    Neema Godbless akijua hakuwa mwanahisa (subscriber) wala mkurugenzi wa kampuni walitengeneza company resolution na kui sign na hatimae kufanya lobbying ofisi ya msajili wa makampuni kwa kusaidiwa na mumewe GODBLESS J LEMA (MB)ili Brela wakubali resolution hiyo kwa kutoa rushwa pasipo kuwashirikisha wanahisa.

    Lakini pia wanatuhumiwa kwa uhalifu wa kimtandao kwa kuingilia mawasiliano ya email ya ndugu Kwayu na kubadili nywila ivo kumnyima access ya kutumia email adress yake.

  2. #2
    Senior Member
    Join Date
    Aug 2015
    Posts
    2,802
    Rep Power
    6
    Likes Received
    89
    Likes Given
    66

    Re: Mke wa Godbless Lema na dada yake wanasakwa na polisi kwa tuhuma za wizi wa kimta

    Huku ni kuchafuana tu kwenye mitandao tunataka taarifa kamaili kutoka jeshi la polisi wewe endelea kufanya kazi yako ya unazi

  3. #3
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,227
    Rep Power
    7
    Likes Received
    73
    Likes Given
    3

    Re: Mke wa Godbless Lema na dada yake wanasakwa na polisi kwa tuhuma za wizi wa kimta

    Huyu Mke Lema kuna haja apekuliwe inawezekana baada ya Mume wake kuwa Mbunge huwenda ameridhi mikoba yake ya wizi wa magari

  4. #4
    Senior Member
    Join Date
    Jan 2014
    Posts
    2,867
    Rep Power
    7
    Likes Received
    76
    Likes Given
    130

    Re: Mke wa Godbless Lema na dada yake wanasakwa na polisi kwa tuhuma za wizi wa kimta

    Quote Originally Posted by Francis Pungumwai View Post
    Huku ni kuchafuana tu kwenye mitandao tunataka taarifa kamaili kutoka jeshi la polisi wewe endelea kufanya kazi yako ya unazi
    Sidhani kama kuna kuchafuana hapa

  5. #5
    Senior Member KISIKI's Avatar
    Join Date
    May 2014
    Posts
    2,831
    Rep Power
    7
    Likes Received
    171
    Likes Given
    339

    Re: Mke wa Godbless Lema na dada yake wanasakwa na polisi kwa tuhuma za wizi wa kimta

    Mkishindwa kwa hoja mnakimbilia bunduki na mabomu pumbavu zenu.

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •