Close

Tab Content
No Recent Activity
About Mzibondo

Basic Information

Statistics


Total Posts
Total Posts
58
Posts Per Day
0.03
General Information
Join Date
01-10-2013
Referrals
0

9 Likes

  1. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Kubenea On thread : MwanaHALISI: TUMEREJEA MTAANI
    TUMEREJESHEWA uhuru wetu uliyoporwa. Tumetoka kifungoni; tulichopewa na serikali ya CCM Julai 2012. Lakini si kwamba tumemaliza kifungo. Hapana. Mahakama Kuu imetufungulia kufuli na kuruhusu...
    Liked On: 20-09-2015, 12:58
  2. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Masalu On thread : KUBENEA AANZA SAFARI YA KUELEKEA BUNGENI
    https://pbs.twimg.com/media/CM68-vhUcAA5VIp.jpg Mkueugenzi wa Hali Halisi Publishers, Saed Kubenea akikabidhiwa fomu na msaidizi wa msimamizi wa Uchaguzi kugombea jimbo la Ubungo. ...
    Liked On: 21-08-2015, 22:36
  3. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Yericko Nyerere On thread : Pongezi za dhati kwa SAED KUBENEA kwakunyakua tuzo ya mwandishi bora wa UJASUSI
    Kwadhati kabisa nasimama wima kumpongeza Kubenea Saed kwakushika nafasi ya TATU ya kuwa MWANDISHI BORA WA JUMLA, pia kuwa mshindi wa KWAZA kwakuwa mwandishi bora wa habari za kipelelezi. Hii ni...
    Liked On: 17-04-2015, 12:27
  4. Mzibondo
    Mzibondo liked post by FaizaFoxy On thread : Breaking News: FaizaFoxy Ajiunga na MwanaHalisi Forum
    Salaams, Napenda kuwafahamisha kuwa nimejiunga rasmi na nimekubaliwa kuwa member wa MwanaHalisi Forum. Nawaona wengi ambao tuko kuleee na humu wamo na baada ya kufungwa kuleee kwa marekebisho...
    Liked On: 31-12-2014, 19:37
  5. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Kubenea On thread : Uadilifu, Uchapa Kazi, Usiri wa George Madafa wawatia Kihoro Apson na Fisadi Lowasa
    Nashukuru kwamba wabaya wangu wameanza kujidhihirisha. Ni hadithi ya wanga kushikana uchawi. Namshukuru Mungu kwamba wale walionidhihaki kwa yaliyonikuta na wale walionifanyia unyama wote huu,...
    Liked On: 27-08-2014, 11:03
  6. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Sanda On thread : madudu ya TBS ajira leo UDSM
    Leo kulikuwa na usaili wa kada nafasi mbali mbali katika shirika la viwango Tanzania TBS ila kama ilivyotokea kwa uhamiaji ndio iliyotokea leo kwa TBS nafasi moja kuwafanyia usaili watu 300. Hatua...
    Liked On: 31-07-2014, 16:14
  7. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Subiani On thread : JAJI WA SHEIKH PONDA AJITOA
    inavyoonyesha jaji amekataa kuendeshwa na wanasiasa
    Liked On: 30-06-2014, 17:30
  8. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Dk. Daud Balalli On thread : MATOKEO YA MECHI ZA KOMBE LA DUNIA
    Nimeona mziki wa Wadachi. Unatisha. Mwaka huu naona kombe litakwenda Uholanzi.
    Liked On: 14-06-2014, 06:51
  9. Mzibondo
    Mzibondo liked post by Tisi On thread : Rekodi ya David Moyes iliyomfanya afukuzwe
    Rekodi ya Moyes sio kitu ikilinganishwa na miaka 26 ya usukuni wa Alex Ferguson katika klabu hiyo. Anaaga klabu hiyo ikiwa imeshikilia nafasi ya saba. Pia itakosa fursa ya kucheza katika ligi ya...
    Liked On: 23-04-2014, 22:27