Close

Tab Content
No Recent Activity

Statistics


Total Posts
Total Posts
166
Posts Per Day
0.08
General Information
Last Activity
14-04-2016 12:41
Join Date
21-07-2014
Referrals
0

9 Likes

  1. mkonge
    mkonge liked post by PM2013 On thread : SIRI YA KUJIUZULU PROF. LIPUMBA YAVUJA
    LIPUMBAVU. SIO LIPUMBA
    Liked On: 09-08-2015, 16:51
  2. mkonge
    mkonge liked post by Kubenea On thread : UKAWA HADHARANI
    CCM kwisha kabisa. Aliyekuwa Diwani wa Moshono (CCM), Paul Matsen, amekihama chama chake na kuhamia CHADEMA. Katibu kata wa Lemara na Katibu wa Vijana pia Wa wamehamia... Lema anasema CCM...
    Liked On: 26-07-2015, 17:09
  3. mkonge
    mkonge liked post by Mang'wenya On thread : Waandishi wa Habari ambao ni makada wa CCM
    Wiki moja iliyopita, Mkurugenzi wa Idara Habari Maelezo, Assah Mwambene alitoa kauli kuwa Serikali haina taarifa ya waandishi kupigwa na Polisi, bali waliopigwa ni wafuasi wa Chadema. Mbali na...
    Liked On: 27-09-2014, 16:16
  4. mkonge
    mkonge liked post by Kubenea On thread : WARIOBA KUINGIA MITAANI KUTETEA RASIMU
    http://mabadiliko.co.tz/media/kunena/attachments/45/HMB_4915.jpg Aliyekuwa Mwenyekiti wa Tume ya Marekebisho ya Katiba, Jaji Joseph Warioba amesema hali ya mambo yanayoendelea bungeni mjini...
    Liked On: 27-09-2014, 11:11
  5. mkonge
    mkonge liked post by KISIKI On thread : SHIBUDA AHAMA CHADEMA RASMI
    Huyo mzee boya sana njaa inamhangaisha wacha aende kwa vibaraka wenzake huko ACT
    Liked On: 11-08-2014, 16:01
  6. mkonge
    mkonge liked post by Dany On thread : TUNDU LISSU NDANI YA KESI YA MANSOUR HIMID
    Ni kweli wako watu walioacha kuchangia kama si kuhama kabisa kwa kero za nonesense posts and threads za MS.
    Liked On: 10-08-2014, 08:19
  7. mkonge
    mkonge liked post by Masalu On thread : Zitto atoa kauli nzito kwa CCM
    Mheshimiwa Zitto Kabwe ameandika katika ukurasa wake wa Facebook. Nchi inasaini mikataba mikubwa ya hovyo kwenye Gesi Asilia wapo kimya. Maskandali makubwa kama FBME inayotikisa hata kimataifa wao...
    Liked On: 10-08-2014, 08:15
  8. mkonge
    mkonge liked post by Winnie Mandela On thread : MAWIO LAWAUMBUA WASALITI
    https://fbcdn-sphotos-d-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xpf1/t1.0-9/p370x247/10307179_419045294900174_1910015895126197367_n.jpg Gazeti la MAWIO, toleo la leo limeandika makala nzuri sana kuhusu unafiki wa...
    Liked On: 31-07-2014, 19:50
  9. mkonge
    mkonge liked post by Sanda On thread : madudu ya TBS ajira leo UDSM
    Leo kulikuwa na usaili wa kada nafasi mbali mbali katika shirika la viwango Tanzania TBS ila kama ilivyotokea kwa uhamiaji ndio iliyotokea leo kwa TBS nafasi moja kuwafanyia usaili watu 300. Hatua...
    Liked On: 31-07-2014, 19:43