Close

Tab Content
No Recent Activity
About BAK

Basic Information

Date of Birth
April 20
About BAK
Biography:
Gentleman, responsible person, enjoy good times, hardworking, love good people from all over the World.
Location:
Home Sweet Home
Interests:
Travelling, playing/watching Soccer/BBall/Tennis, Swimming, Dancing
Occupation:
Something that I like to do day in day out that makes me smile at the end of the day.

Signature


Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action.

Statistics


Total Posts
Total Posts
629
Posts Per Day
0.28
General Information
Last Activity
23-06-2015 12:49
Join Date
11-01-2014
Referrals
4

6 Friends

  1. Dany Dany is offline

    Senior Member

    Dany
  2. farkhina farkhina is offline

    Junior Member

    farkhina
  3. Kilaza Kilaza is offline

    Senior Member

    Kilaza
  4. Mozila Fire Fox Mozila Fire Fox is offline

    Senior Member

    Mozila Fire Fox
  5. MV Salama MV Salama is offline

    Senior Member

    MV Salama
  6. Stimela Stimela is offline

    Junior Member

    Stimela
Showing Friends 1 to 6 of 6

95 Likes

Page 1 of 7 12345 ... LastLast
  1. Graceful
    Graceful liked post by BAK On thread : Deni la Taifa laongezeka na kufikia 39 trillioni
    Waungwana, Utawasikia hawa wahuni na vilaza na wimbo wao maarufu "Tanzania inakopesheka" na hivyo kuendelea kukopa toka ndani ya mabenki ya biashara nchini ambayo riba yake ni kubwa mno. Miaka...
    Liked On: 06-05-2015, 23:07
  2. Nanyaro Ephata
    Nanyaro Ephata liked post by BAK On thread : Deni la Taifa laongezeka na kufikia 39 trillioni
    Waungwana, Utawasikia hawa wahuni na vilaza na wimbo wao maarufu "Tanzania inakopesheka" na hivyo kuendelea kukopa toka ndani ya mabenki ya biashara nchini ambayo riba yake ni kubwa mno. Miaka...
    Liked On: 03-05-2015, 19:44
  3. Tumbo
    Tumbo liked post by BAK On thread : ETI UCHUMI WA TANZANIA UNAKUA KWA ASILIMIA 7%
    Warekebishe hii kauli na kusema uchumi wa mafisadi unakuwa kwa asilimia 7 na sio ule wa nchi. Nchi ambayo uchumi wake unakuwa kwa kasi kubwa kama hii kamwe haiwezi kushindwa kulipa mishahara na...
    Liked On: 04-01-2015, 11:28
  4. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by BAK On thread : Breaking News: FaizaFoxy Ajiunga na MwanaHalisi Forum
    Siye mwendo wa facts tu ukitaka unamwagiwa hapa badala ya maneno yenu ya lumumba.
    Liked On: 03-01-2015, 14:47
  5. Graceful
    Graceful liked post by BAK On thread : Graft in gas pipeline revealed
    Mkuu Salary Slip subiri kuna ushahidi wa kutosha kuhusu hili, na si ajabu wafadhili na hili nalo wakalivalia njuga kutaka kuona maamuzi ya Kikwete DHAIFU. Nchi haiendelei kwa ufisadi wa trilions za...
    Liked On: 02-01-2015, 17:25
  6. Graceful
    Graceful liked post by BAK On thread : Graft in gas pipeline revealed
    Graft in gas pipeline revealed http://www.thecitizen.co.tz/image/view/-/2574984/highRes/911825/-/maxw/600/-/dls29dz/-/zitto.jpg Public Accounts Committee (PAC) chairman Zitto...
    Liked On: 02-01-2015, 17:23
  7. Salary Slip
    Salary Slip liked post by BAK On thread : Graft in gas pipeline revealed
    Mkuu Salary Slip subiri kuna ushahidi wa kutosha kuhusu hili, na si ajabu wafadhili na hili nalo wakalivalia njuga kutaka kuona maamuzi ya Kikwete DHAIFU. Nchi haiendelei kwa ufisadi wa trilions za...
    Liked On: 01-01-2015, 19:54
  8. Salary Slip
    Salary Slip liked post by BAK On thread : Breaking News: FaizaFoxy Ajiunga na MwanaHalisi Forum
    Usijibaraguze! Mie nakujulia wapi wewe wa chama cha wahuni!? wanaokujua ni hao Buku 7 wenzio mimi na wewe mbali mbali kabisaaaa. Chuki zako za kutisha dhidi ya Mwalimu peleka huko huko lumumba, na...
    Liked On: 01-01-2015, 17:20
  9. Salary Slip
    Salary Slip liked post by BAK On thread : Breaking News: FaizaFoxy Ajiunga na MwanaHalisi Forum
    Siye mwendo wa facts tu ukitaka unamwagiwa hapa badala ya maneno yenu ya lumumba.
    Liked On: 01-01-2015, 17:17
  10. Salary Slip
    Salary Slip liked post by BAK On thread : Breaking News: FaizaFoxy Ajiunga na MwanaHalisi Forum
    Hahahahahaha lol!!! Karibu sana lakini punguza kiherehere chako.
    Liked On: 01-01-2015, 17:17
  11. Kitaja
    Kitaja liked post by BAK On thread : CCM imuhoji Kikwete kuhusu Gurumo kabla ya kumchukulia hatua mama Tibaijuka
    Tangu lini mwizi na fisadi Kikwete amekuwa na busara!? Angekuwa na busara asingeiweka nchi rehani wakati haina pesa na Wafadhili wakigomea kutoa $1 billion na yeye akitetea maslahi ya wahuni na wezi...
    Liked On: 01-01-2015, 13:54
  12. mandingo
    mandingo liked post by BAK On thread : MWL.NYERERE.. angekuwa hai leo kikwete angechezea bakora za kutosha
    Kikwete ni kikaragosi cha mafisadi, wauza unga, majangili, magaidi, wezi na wahuni ndio maana wanathubutu hata kugawana mabilioni ya pesa za wizi ndani ya Ikulu.
    Liked On: 01-01-2015, 09:24
  13. mandingo
    mandingo liked post by BAK On thread : Breaking News: FaizaFoxy Ajiunga na MwanaHalisi Forum
    Hahahahahaha lol!!! Karibu sana lakini punguza kiherehere chako.
    Liked On: 01-01-2015, 09:09
  14. zumbemkuu
    zumbemkuu liked post by BAK On thread : WANA MF BADO KUNA KAZI KUBWA!
    Naunga mkono hoja, sijui wamiliki wa hii forum kama wanaitangaza mara kwa mara katika vyombo mbali mbali vya habari. Kujiunga bado ni tatizo kuna mtu alijaribu kujiunga hapa wiki iliyopita akawa...
    Liked On: 01-01-2015, 07:58
  15. asakutasame
    asakutasame liked post by BAK On thread : MWL.NYERERE.. angekuwa hai leo kikwete angechezea bakora za kutosha
    Kikwete ni kikaragosi cha mafisadi, wauza unga, majangili, magaidi, wezi na wahuni ndio maana wanathubutu hata kugawana mabilioni ya pesa za wizi ndani ya Ikulu.
    Liked On: 01-01-2015, 07:55
Page 1 of 7 12345 ... LastLast