Close

No Recent Activity
About NgaleleFijo

Basic Information

Statistics


Total Posts
Total Posts
536
Posts Per Day
0.24
General Information
Last Activity
13-10-2016 16:49
Join Date
09-01-2014
Referrals
0

20 Likes

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. KISIKI
    KISIKI liked post by NgaleleFijo On thread : SERIKALI ISIINGILIE MAHAKAMA KATIKA KUTOA HAKI...
    wabunge wa ccm utafikiri wana ubongo uliokosa chaakula kwashikor wakati wanatuhumu mahakama na kutaka kumpangia hakimu maamuzi hawajafungua vinywa vyao kuulizia kwa nini magufuli hajafunguliwa kesi...
    Liked On: 22-06-2016, 17:25
  2. KISIKI
    KISIKI liked post by NgaleleFijo On thread : CCM inatia aibu inchi
    CCM wote ni mafisadi hakuna mwenye nafuu
    Liked On: 22-06-2016, 17:24
  3. KISIKI
    KISIKI liked post by NgaleleFijo On thread : Bunge linawezaje kutengua hukumu ya Mahakama
    Ndio tulipofikia kilele cha raisi na serikali yake ya kidikteta tutafute njia za kujilinda na utawala dhalimu wa kidikteta wataanza kutukata hata viungo kuna mtu anatukanwa kama Zuma au Obama huyu...
    Liked On: 22-06-2016, 17:24
  4. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by NgaleleFijo On thread : Magufuli na matumizi mabaya ya Jeshi la Polisi
    Magufuli hajiwezi hawezi kuongoza anajificha kwenye mbawa za polisi
    Liked On: 20-06-2016, 19:42
  5. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by NgaleleFijo On thread : UCHAMBUZI WA HABARI: TUFANYEJE NA NAIBU SPIKA DR. TULIA ACKSO?
    Baby wa Magufuli katika ubora wake legacy aliyonayo ni kuvuruga mhimili wa bunge anavyoonekana ni mtu mwenye roho mbaya anaomba figo za ndugai zisifanye kazi ili awe spika msichana akifika miaka...
    Liked On: 17-06-2016, 18:24
  6. Siasa Safi
    Siasa Safi liked post by NgaleleFijo On thread : MACHALI AITOSA NCCR-MAGEUZI NA KUJIUNGA NA ACT
    Machali hawezi kwenda act hao wanadanganya
    Liked On: 13-07-2015, 22:03
  7. Nambalapala
    Nambalapala liked post by NgaleleFijo On thread : Rostam Aziz, Mfanyabiashara, Mwanasiasa, Mmiliki wa Mtandao wa Dawa za Kulevya
    King maker yeye ni kila kitu halafu unajiuliza usalama wa taifa wako kimya mtu anageuza nchi kama danguro duh
    Liked On: 01-06-2015, 17:27
  8. GURU
    GURU liked post by NgaleleFijo On thread : Pongezi za dhati kwa SAED KUBENEA kwakunyakua tuzo ya mwandishi bora wa UJASUSI
    Shingongo hawezi kumshinda Kubenea nasikitika yaani habari za chupi zitashinda habari za kulinda maslahi ya nchi
    Liked On: 19-04-2015, 03:22
  9. mkalisimba
    mkalisimba liked post by NgaleleFijo On thread : Kwa heri Zitto
    Huyo Kijana hajitambui anasema yeye anaakili kuliko mtu yeyote chadema tumuone na akili zake sasa
    Liked On: 14-03-2015, 22:27
  10. FaizaFoxy
    FaizaFoxy liked post by NgaleleFijo On thread : WANA MF BADO KUNA KAZI KUBWA!
    Kila mtu aamwambie na mwenzake kuhusu hii forum
    Liked On: 01-01-2015, 17:47
  11. zumbemkuu
    zumbemkuu liked post by NgaleleFijo On thread : ACT kwafukuta, Dr. Kitila, Mwigamba wavuliwa uanachama
    Mbna munakataa wakati akina Kitila Mkumbo waliwaita akina Nyakarungu wapotevu wataitwa wasahihishwe kuna ugomvi hiyo ni fact , utakataa wakati rekodi zinaonyesha ugomvi unakuwa - - - Updated - - -...
    Liked On: 01-01-2015, 07:38
  12. Justus Mbawala
    Justus Mbawala liked post by NgaleleFijo On thread : Mwanahalisi Forum Inasambaa
    Ni Kama miezi tu tangu forum ianze , imekuwa ikikuwa na kuanza kuzungumzwa na watu wengi tena vijijini nipo huku Lunguya vijijini nashangaa waalimu hapa wamekuwa wakipashana habari kuhusu forum hii ...
    Liked On: 13-10-2014, 15:06
  13. Mbunga
    Mbunga liked post by NgaleleFijo On thread : RAIS TUNATAKA HAKI YETU YA KUANDAMANA
    Mimi nadhani IGP na Askari wake wanafuata maagizo ya Raisi kwa vipi sasa aingilie kati wakati anachekelea wenye tatizo ni sisi ambao tunamchekea siku tungefanya kama wananchi wa Mali munakwenda pale...
    Liked On: 06-10-2014, 18:37
  14. Frank Sojo
    Frank Sojo liked post by NgaleleFijo On thread : MWIGAMBA AZIDI KUWEWESEKA NA ACT.
    baada ya resistance ya wananchi,nadhani hakujua jinsi chadema ilivyoingia mioyoni kwa wananchi huwezi pambana na nguvu ya umma
    Liked On: 01-08-2014, 15:55
  15. Mtambalike
    Mtambalike liked post by NgaleleFijo On thread : YANAYOJIRI kIKAO CHA KAMATI KUU CHADEMA
    nimefuatilia habari ya ITV saa mbili nimependa maelekezzo ya mwenekiti isipojadiliwa rasimu iliyo mbele yao basi hakuna kwenda bungeni
    Liked On: 21-07-2014, 14:19
Page 1 of 2 12 LastLast