Close

No Recent Activity
About Monica Sanga

Basic Information

Statistics


Total Posts
Total Posts
497
Posts Per Day
0.29
General Information
Last Activity
28-12-2015 15:02
Join Date
12-06-2015
Referrals
0

8 Likes

  1. ali lityawi
    ali lityawi liked post by Monica Sanga On thread : DR SLAA WANA MKAANGA NAYE ANA KAANGIKA
    Dr.slaa hana jipya huyo
    Liked On: 15-02-2016, 10:57
  2. Erickb52
    Erickb52 liked post by Monica Sanga On thread : Waasi waunda vuguvugu dhidi ya Nkurunziza
    http://ichef-1.bbci.co.uk/news/ws/660/amz/worldservice/live/assets/images/2015/05/15/150515065026_soldiers_640x360_reuters.jpg Waasi wanaompinga Rais Pierre Nkurunziza wameungana kuunda vuguvugu...
    Liked On: 12-01-2016, 13:05
  3. mizambwa
    mizambwa liked post by Monica Sanga On thread : BOTI la usafiri kati ya DSM na Bagamoyo
    waulize ccm watakua wanajua, haya wana ccm njooni mjibu hapa
    Liked On: 04-11-2015, 17:04
  4. activister
    activister liked post by Monica Sanga On thread : BABA LA BABA KUBENEA KIDEDEA JIMBO LA UBUNGO
    hongera sana mkuu , jamani jimbo la Ubungo full amani , kamanda kaibuka hii ndo pipoziiiiiiiiii, big up Kubenea
    Liked On: 28-10-2015, 15:23
  5. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by Monica Sanga On thread : Wakatoliki kusali jumamosi
    Ameni! tunashukuru kwa viongozi wa dini kuona umuhimu wa uchaguzi na kuamua kutoa nafasi ya waumini kupiga kura cku ya jpili Eeeee mwenyezi Mungu Ibariki Tanzania na viongozi wa nchi hii ili...
    Liked On: 06-10-2015, 11:18
  6. milingajr
    milingajr liked post by Monica Sanga On thread : LOWASA AMJIBU NAPE
    Hongera kwa kutumia busara na hekima katika kumjibu Nape, hakuna mzima jamani kwa nini tunakaa kuzungumzia afya ya mtu
    Liked On: 29-09-2015, 15:50
  7. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by Monica Sanga On thread : Lowasa;Wawekezaji wa nje 70% wa ndani 30%.Wachimbaji wadogo wadogo ni kwa wazawa tu
    Safi sana tunamtaka rais mwenye mawazo mazuri kama haya , anayependa kuona watanzania wakifaidi vitu vya kwao, sio wengine wanao wafaidisha watu wengine , huyu ndiye rais ambaye atainua uchumi wa...
    Liked On: 15-09-2015, 13:08
  8. MOSSES STICK
    MOSSES STICK liked post by Monica Sanga On thread : HADHI YA DR SLAA KUPOTEA KWA WATANZANIA SIKU HADI SIKU
    hahahahahahah Dr. Slaa umepoteza dira kabisaaaaa na umejishusha hadhi
    Liked On: 13-09-2015, 11:11