Close

Tab Content
No Recent Activity
About tanira1

Basic Information

Statistics


Total Posts
Total Posts
213
Posts Per Day
0.09
General Information
Last Activity
06-10-2016 16:50
Join Date
05-01-2014
Referrals
0

18 Likes

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. KISIKI
    KISIKI liked post by tanira1 On thread : Kubenea Kizimbani Tena Kwa Kupotosha.
    Kaka kisiki za siku punguza ukali wa maneno
    Liked On: 06-10-2016, 10:48
  2. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by tanira1 On thread : LOWASA NI GENIUS WA SIASA
    naikubali kazi yako kisiki tangu tulikotoka mpaka kufika hapa umehakikisha bunduki za tatamadiba nampalapala na wengine wasio jitambua kama hao kwisha kabisa risasi wanabaki kuweweseka na vijisu butu...
    Liked On: 13-09-2015, 14:40
  3. KISIKI
    KISIKI liked post by tanira1 On thread : LOWASA NI GENIUS WA SIASA
    naikubali kazi yako kisiki tangu tulikotoka mpaka kufika hapa umehakikisha bunduki za tatamadiba nampalapala na wengine wasio jitambua kama hao kwisha kabisa risasi wanabaki kuweweseka na vijisu butu...
    Liked On: 13-09-2015, 12:02
  4. KISIKI
    KISIKI liked post by tanira1 On thread : LOWASA AWAZIDI NGUVU CCM
    Nampalapala hapo mwanaume anajinyoosha kuja kumkamua mtu kinyesi
    Liked On: 20-08-2015, 09:08
  5. KISIKI
    KISIKI liked post by tanira1 On thread : Dr Slaa aendelea kuteswa na jinamizi la Lowasa kuhamia CHADEMA
    Nampalapala ateswa na ujio wa lowasa chadema
    Liked On: 28-07-2015, 15:28
  6. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by tanira1 On thread : RUSHWA YATANDA KURA ZA MAONI CHADEMA
    Hayo mambo yako ccm huku hamna
    Liked On: 25-07-2015, 14:08
  7. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by tanira1 On thread : Suluhu kuwa mgombea mwenza,je ni kulipa fadhila za uchakachuaji wa katiba pendekezwa
    974 hapana alitumika zamani kabla ya bunge la katiba tangia mwinyi rais
    Liked On: 13-07-2015, 18:39
  8. Salary Slip
    Salary Slip liked post by tanira1 On thread : Poll:Dr.Slaa vs Dr.Magufuli
    ccm hakuna msafi hata mmoja wakati wa kampeni tutamuuliza magufuli kwa nini alishirikiana na mkapa kuuza nyumba za selikali na moja kumuhonga kimada wake mwanafunzi wa chuo kikuu? ATUSAHAU KITU HAPA...
    Liked On: 12-07-2015, 11:46
  9. KISIKI
    KISIKI liked post by tanira1 On thread : Nitamshangaa sana mwanachama yoyote wa CHADEMA atakayempinga Rais wa Burundi
    mtoa mada huna akili kuna wakati mazingira yanahitaji hivyo mbona hujahoji manji na yanga - - - Updated - - - mkuu kisiki safi sana usinione kimya nafatilia kila adhabu unayotoa humu kwa wehu...
    Liked On: 14-05-2015, 08:12
  10. BOENG370MALASYA
    BOENG370MALASYA liked post by tanira1 On thread : Mahakama ya Kadhi kuotesha Nyasi kibarua cha SAED KUNENEA ndani ya CHADEMA
    cdm Dini wewe mbururaaa
    Liked On: 10-02-2015, 14:30
  11. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by tanira1 On thread : Kafulila na Zitto walivyoangamiza UKAWA Uchaguzi wa Serikali za Mitaa kupitia ESCROW
    We bwana huwa unajaza folder zetu nakuhakikishia kuwa hamna anayesomaga aya mautumbo yako kwa umakini
    Liked On: 30-01-2015, 17:45
  12. Nyaluhala
    Nyaluhala liked post by tanira1 On thread : SWALI KWA DK SLAA
    Mke si wewe atakuoaje wakati usiku na mchana uko kwenye mitandao?
    Liked On: 17-01-2015, 13:50
  13. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by tanira1 On thread : Jaji warioba au Proffesor Shivji
    hata kama wewe ungekuwa shivji ungefanya kama anavyofanya shivji hawezi kamwe kuwanyoshea kidole watawala anadhani kwa kufanya hivyo na hasa ukizingatia asili yake hawa manyang'au hawakawii kusema...
    Liked On: 15-01-2015, 15:32
  14. mahakama ya kadhi
    mahakama ya kadhi liked post by tanira1 On thread : WATANZANIA MNAKUMBUKA UNYAMA HUU?
    Majeraha yao ndio chachu ya ukombozi
    Liked On: 08-11-2014, 13:26
  15. CHIMBULI WA CHIMBULI
    CHIMBULI WA CHIMBULI liked post by tanira1 On thread : MAVI ANYE KUKU(CCM) AKINYA BATA (CDM) AMEHARA
    Hawa ni mamburura!!! Hayajielewivkabisa na mipolisi kama mazuzu vile yanavyotoa mapovu
    Liked On: 21-09-2014, 23:45
Page 1 of 2 12 LastLast