Close

Tab Content
No Recent Activity
About TUA

Basic Information

Statistics


Total Posts
Total Posts
677
Posts Per Day
0.35
General Information
Last Activity
01-11-2016 20:59
Join Date
23-10-2014
Referrals
0

32 Likes

Page 1 of 3 123 LastLast
  1. Francis Pungumwai
    Francis Pungumwai liked post by TUA On thread : manyumbu wa ulaya wajinga sana jpm usitikisike jenga taifa tupo nyuma yako.
    Sisemi kwamba yaliyotokea zanzibar, october 2015 ni mazuri la! Kinachoniudhi ni hawa Wamarekani kujifanya wanatupangia mambo yetu. Mimi nafurahi kabisa kutunyima hivyo vimisaada vyao uchwara. Liwalo...
    Liked On: 31-03-2016, 12:48
  2. Francis Pungumwai
    Francis Pungumwai liked post by TUA On thread : HAMAD HAWEZI KUWA MAKAMU WA KWANZA WA RAIS.
    Pungumwai, kilichofanyika Zanziba kinajulikana. Hata hicho cha kumfanya Hamad kuwa makamu wa kwanza wa Rais hakishindikani. Elewa kwamba kwa sasa hakuna katiba inayofuatwa na nchi yetu. Wenye dola...
    Liked On: 23-03-2016, 11:51
  3. KISIKI
    KISIKI liked post by TUA On thread : NINI SABABU YA LOWASSA KUWATUMIA VIONGOZI KUTOKA KUSINI KUELEKEA IKULU?
    Mkuu Tata Madiba. Sijakusikia siku nyingi sana. Pole na majukumu. Hiyo mizimu ya CCM yote haifai, LOWASA, CHIKAWE, MEMBE na utitiri mwingine wote hawafai. Tuliwaambia hata akija malaika kwa tiketi ya...
    Liked On: 15-06-2015, 16:40
  4. KISIKI
    KISIKI liked post by TUA On thread : SIAMINI KAMA CCM HAIMTAKI LOWASA
    LOWASA anawapeleka MPERAMPERA. Lowasa ni maarufu kuliko CCM. Tulieni atawanyoa tu. - - - Updated - - - Kisiki, si unajua wakati unamnyatia demu, ukikutana naye pahala njia panda wakati...
    Liked On: 19-05-2015, 20:01
  5. Yericko Nyerere
    Yericko Nyerere liked post by TUA On thread : Hivi hawa nao ni wenzetu au ni makenge?
    Leo Kitila Mkumbo anasema "Chama chochote cha siasa kinachokataza wanachama wake kwenda kutafuta haki mahakamani kinajiandaa kutawala kidikteta. Haikubaliki katika nchi ya kidemokrasia". Kitila ni...
    Liked On: 14-03-2015, 23:50
  6. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by TUA On thread : WANACHI WA KIGOMA KASKAZINI, WAMECHUKULIAJE KUVULIWA UWANACHAMA KWA MBUNGE WAO ZITTO?
    Acheni ujinga. Hii ni kupandikiza chuki ambazo hazina msingi. Kama ni kweli hii ndio inaonyesha bado akili ya watanzania fulani haijakomaa. Kwani Kigoma sio Tanzania? ina maana Slaa alimtuma Zitto...
    Liked On: 11-03-2015, 18:10
  7. PAMBAZUKO
    PAMBAZUKO liked post by TUA On thread : Usalama wa Taifa wajifua Kupambana na Lowassa
    Haya majitu ya TISS badala ya kufanya kazi ya taifa letu yamebaki ndio yanapiga debe eti rais awe nani? Mishahara yalipwe kwa kodi za wananchi kazi wawafanyie akina PINDA, MEMBE, LOWASA, MAKAMBA NA...
    Liked On: 07-03-2015, 00:55
  8. FANANI
    FANANI liked post by TUA On thread : KIKWETE NA TUZO YA MO IBRAHIM
    Ile waliompa hapa juzijuzi sijui wamarekani eti kiongozi bora africa ilikuwa unafiki mtupu. Labda kiongozi bora ambaye serikali yake inaongoza kuuwa waandishi wa habari, kunyofoa madaktari kucha na...
    Liked On: 06-03-2015, 15:05
  9. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by TUA On thread : MAHAKAMA YA KADHI CHALI
    Tatizo lako MS, ni chuki dhidi ya makanisa na Wakristo. Wakristo hawajanyima Mahakama ya kadhi. Huwezi hata kuficha hisia zako? Kila hoja yako lazima ueme ukristo na wasio wa imani yako kuwa ndio...
    Liked On: 08-02-2015, 19:32
  10. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by TUA On thread : MAHAKAMA YA KADHI CHALI
    MS, tatizo haliko kwa wakristo, liko kwa CCM yenu inayowahadaa.
    Liked On: 08-02-2015, 19:23
  11. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by TUA On thread : MAHAKAMA YA KADHI CHALI
    Tata madiba, kama kawaida yako. Lakini nafikiri sasa uvevua kofia kwa Kubenea maana kila anachotuhabarisha ni kweli, mlikataa kwamba suala la mahakama ya kadhi si gilba bali ni mapenzi mema ya CCM...
    Liked On: 08-02-2015, 19:22
  12. Mimibaba
    Mimibaba liked post by TUA On thread : VIONGOZI WETU WA SASA WANA MUDA KWELI WA KUJISOMEA?
    Viongozi wengi sasa hivi ni vilaza. Hii ni kutokana na kutokubali ukweli wanapokabiliwa na changamoto. Mfano mzuri ni viongozi walioko ndani ya CCM, kama wanasoma majarida ya Mwl. Nyerere wangekuwa...
    Liked On: 05-02-2015, 13:36
  13. Educator
    Educator liked post by TUA On thread : MAHAKAMA YA KADHI ISITUGAWE WATANZANIA
    Wakati wanasaini ulikuwepo? uliona? au ni majungu tu ya kutaka kugombanisha watanzania. Hizo hospitali na shule zinatibu na kusomesha wakristo tu?
    Liked On: 01-02-2015, 18:26
  14. KISIKI
    KISIKI liked post by TUA On thread : POLISI WANATAKA KUMUUA PROF LIPUMBA?
    Nambalapala, hata wakati wa kupigania uhuru wa nchi za Zimbabwe na Africa Kusini kulikuwapo na vibaraka kama wewe. Si hoja sisi tunaamini tutapata ushindi dhidi ya WIZI unaofanywa na CCM. Wewe...
    Liked On: 29-01-2015, 08:43
  15. Malinyi Ulanga
    Malinyi Ulanga liked post by TUA On thread : Mwenyekiti CCM Marekani afungwa miezi 18
    CCM wameiangamiza nchi yetu hii kwa michezo kama hiyo sasa wanafikiri ujinga huo wanaweza kufanya kila pahali. Ongera mahakama za wenzetu, komesheni ujinga huu.
    Liked On: 26-01-2015, 17:33
Page 1 of 3 123 LastLast